Employment News

ಭವಾನಿ ರೇವಣ್ಣ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಿಂದ ಜೆಡಿಎಸ್​ ಪಕ್ಷದ ಮೇಲೆ ಆಗುವ ಲಾಭ-ನಷ್ಟ

Elections News Sun, Jan 29, 2023 09:23 AM

545 ಪಿಎಸ್‌ಐ ಹುದ್ದೆಗಳಿಗೆ ಮರು ಪರೀಕ್ಷೆ ಕುರಿತು ಮಹತ್ವದ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡಿದ ಡಿಜಿಪಿ ಪ್ರವೀಣ್ ಸೂದ್

Employment News Sat, Jan 28, 2023 08:14 PM

SBI Recruitment 2023: ಎಸ್​ಬಿಐ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಹುದ್ದೆಗಳಿಗೆ ಅರ್ಜಿ ಆಹ್ವಾನ

Employment News Fri, Jan 27, 2023 02:21 PM

LIC Recruitment 2023: ಎಲ್​ಐಸಿಯ 9394 ಹುದ್ದೆಗಳಿಗೆ ಅರ್ಜಿ ಆಹ್ವಾನ

Employment News Thu, Jan 26, 2023 02:27 PM

Union Bank Recruitment 2023: ಯೂನಿಯನ್ ಬ್ಯಾಂಕ್ ನೇಮಕಾತಿ: ಮಾಸಿಕ ವೇತನ 89 ಸಾವಿರ ರೂ.

Employment News Wed, Jan 25, 2023 02:30 PM

Good news; ಟೆಕ್ ಕಂಪನಿಗಳ ಉದ್ಯೋಗ ಕಡಿತದ ನಡುವೆ Zomatoದಲ್ಲಿ 800 ಉದ್ಯೋಗದ ಆಫರ್

Business News Tue, Jan 24, 2023 12:38 PM

SJVN Limited Recruitment 2023: ಜಲ ವಿದ್ಯುತ್ ನಿಗಮದ ನೇಮಕಾತಿ: ತಿಂಗಳ ಸಂಬಳ 45 ಸಾವಿರ ರೂ.

Employment News Tue, Jan 24, 2023 07:15 AM

Indian Navy Recruitment 2023: ಪದವೀಧರರಿಗೆ ಭಾರತೀಯ ನೌಕಾಪಡೆಯಲ್ಲಿದೆ ಉದ್ಯೋಗಾವಕಾಶ

Employment News Mon, Jan 23, 2023 03:06 PM

Indian Coast Guard Recruitment 2023: ಕರಾವಳಿ ಭದ್ರತಾ ಪಡೆ ನೇಮಕಾತಿ: ಪದವೀಧರರಿಗೆ ಸುವರ್ಣಾವಕಾಶ

Employment News Mon, Jan 23, 2023 08:38 AM

NIMHANS Recruitment 2023: ನಿಮ್ಹಾನ್ಸ್​ನಲ್ಲಿದೆ ಉದ್ಯೋಗಾವಕಾಶ: ತಿಂಗಳ ವೇತನ 32 ಸಾವಿರ ರೂ.

Employment News Sun, Jan 22, 2023 02:20 PM

ಕಲಬುರಗಿಯಲ್ಲಿ ಜನವರಿ 25ರಂದು ವಿವಿಧ ಹುದ್ದೆಗಳಿಗೆ ನೇರ ಸಂದರ್ಶನ: ಇಲ್ಲಿದೆ ಮಾಹಿತಿ

Employment News Sat, Jan 21, 2023 06:31 PM

LIC Recruitment 2023: ಎಲ್​ಐಸಿ ಉದ್ಯೋಗಾವಕಾಶ: ಪದವೀಧರರು ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಿ

Employment News Wed, Jan 18, 2023 07:15 AM

ಭಾರತ, ಬ್ರಿಟನ್ ಹೊಸ ವೀಸಾ ಯೋಜನೆ ಮುಂದಿನ ತಿಂಗಳು ಜಾರಿ; ಯುವ ಉದ್ಯೋಗಿಗಳಿಗೆ ಪ್ರಯೋಜನ

Business News Tue, Jan 17, 2023 11:52 AM

DOT Recruitment 2023: ಸರ್ಕಾರಿ ಉದ್ಯೋಗಾವಕಾಶ: ವೇತನ 1.51 ಲಕ್ಷ ರೂ.

Employment News Tue, Jan 17, 2023 07:15 AM

BBMP recruitment 2023: ಬಿಬಿಎಂಪಿ ನೇಮಕಾತಿ: 3673 ಹುದ್ದೆಗಳಿಗೆ ಅರ್ಜಿ ಆಹ್ವಾನ

Employment News Mon, Jan 16, 2023 02:28 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Kannada