Other Sports

IND vs NZ Live Streaming: ಕಿವೀಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಗೆದ್ದರಷ್ಟೇ ಭಾರತಕ್ಕೆ ವಿಶ್ವಕಪ್​ನಲ್ಲಿ ಉಳಿಗಾಲ! ಪಂದ್ಯ ಎಷ್ಟು ಗಂಟೆಗೆ ಆರಂಭ?

Other Sports Sun, Jan 22, 2023 07:05 AM

ಅನುರಾಗ್ ಠಾಕೂರ್ ಭರವಸೆ, ಕುಸ್ತಿಪಟುಗಳ ಮುಷ್ಕರ ಅಂತ್ಯ; ತನಿಖೆ ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳುವವರೆಗೆ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಫೆಡರೇಶನ್‌ನಿಂದ ದೂರ

Other Sports Sat, Jan 21, 2023 07:10 AM

Hockey WC: ಗೆದ್ದು ಸೋತ ಭಾರತ ಹಾಕಿ ತಂಡ; ಈಗ ಕ್ವಾರ್ಟರ್ ಫೈನಲ್‌ಗೆ ಎಂಟ್ರಿಕೊಡುವುದು ಹೇಗೆ?

Other Sports Fri, Jan 20, 2023 03:31 PM

ಲೈಂಗಿಕ ಕಿರುಕುಳ ಆರೋಪ; ದೆಹಲಿಯ ಜಂತರ್‌ಮಂತರ್‌ನಲ್ಲಿ ಖ್ಯಾತ ಕುಸ್ತಿಪಟುಗಳಿಂದ ಪ್ರತಿಭಟನೆ

Other Sports Wed, Jan 18, 2023 06:16 PM

ಎರಡನೇ ಹಂತದ ಸಂಸದ್ ಖೇಲ್ ಮಹಾಕುಂಭವನ್ನು ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದ ಪ್ರಧಾನಿ ನರೇಂದ್ರ ಮೋದಿ

Other Sports Wed, Jan 18, 2023 04:58 PM

Dutee Chand: ನಿಷೇಧಿತ ಡ್ರಗ್ ಸೇವನೆ ಆರೋಪ; ಭಾರತದ ಸ್ಟಾರ್ ಓಟಗಾರ್ತಿ ದ್ಯುತಿ ಚಂದ್ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಅಮಾನತು

Other Sports Wed, Jan 18, 2023 02:39 PM

2036ರ ಒಲಿಂಪಿಕ್ಸ್‌ಗೆ ಭಾರತದ ಆತಿಥ್ಯ; ಪೂರ್ವಭಾವಿ ಸಿದ್ಧತೆಗಳ ಪರಿಶೀಲನೆ ನಡೆಸಿದ ಗೃಹ ಸಚಿವ ಅಮಿತ್ ಶಾ

Other Sports Mon, Jan 16, 2023 11:22 AM

Hockey World Cup2023: ಇಂದಿನಿಂದ ಹಾಕಿ ವಿಶ್ವಕಪ್ ಆರಂಭ; ಮೊದಲ ದಿನದ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ, ಸಂಪೂರ್ಣ ವಿವರ ಇಲ್ಲಿದೆ

Other Sports Fri, Jan 13, 2023 12:03 PM

Hockey World Cup 2023: 16 ತಂಡ, 18 ದಿನ, 44 ಪಂದ್ಯ; ಹಾಕಿ ವಿಶ್ವಕಪ್ ಸಂಪೂರ್ಣ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ ಇಲ್ಲಿದೆ

Other Sports Thu, Jan 12, 2023 02:41 PM

Malaysia Open 2023: ಪ್ರಣಯ್ ವಿರುದ್ಧ ಸೋತ ಲಕ್ಷ್ಯಸೇನ್; ಮೊದಲ ಸುತ್ತಿನಿಂದಲೇ ಹೊರಬಿದ್ದ ಸಿಂಧು- ಸೈನಾ..!

Other Sports Wed, Jan 11, 2023 04:44 PM

Hockey World Cup: ಹಾಕಿ ವಿಶ್ವಕಪ್​ಗೆ ಕೌಂಟ್‌ಡೌನ್ ಪ್ರಾರಂಭ; ಮಹಾ ಟೂರ್ನಿಯ ಸಂಪೂರ್ಣ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ ಇಲ್ಲಿದೆ

Other Sports Sat, Jan 7, 2023 11:38 AM

ಭಾರತದಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಹಾಕಿ ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಪಾಕಿಸ್ತಾನ ಏಕೆ ಆಡುತ್ತಿಲ್ಲ? ಇಲ್ಲಿದೆ ಪೂರ್ಣ ಸತ್ಯ

Other Sports Fri, Jan 6, 2023 12:47 PM

Cristiano Ronaldo: ಹೊಸ ಕ್ಲಬ್ ಸೇರಿದ ಕ್ರಿಸ್ಟಿಯಾನೊ ರೊನಾಲ್ಡೊ; ವರ್ಷಕ್ಕೆ 1770 ಕೋಟಿ ಸಂಬಳ!

Other Sports Sat, Dec 31, 2022 11:44 AM

Pele Passes Away: ಕಾಲ್ಚೆಂಡು ಲೋಕದಲ್ಲಿ ಮಹಾರಾಜನಾಗಿ ಮೆರೆದ ಪೀಲೆ: ಫುಟ್ಬಾಲ್ ದೇವರ ದಾಖಲೆಗಳ ಪಟ್ಟಿ ಇಲ್ಲಿದೆ

Other Sports Fri, Dec 30, 2022 08:14 AM

Pele Passes Away: ಬ್ರೆಸಿಲಿಯ: ಫುಟ್ಬಾಲ್​ ದಿಗ್ಗಜ ಪೀಲೆ(82) ಇನ್ನಿಲ್ಲ

Other Sports Fri, Dec 30, 2022 07:29 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Kannada