Prabhas: ಪ್ರಭಾಸ್​ ಹೊಸ ಚಿತ್ರದ ಒಂದೇ ಸೆಟ್​ಗೆ 10 ಕೋಟಿ ರೂ. ಸುರಿಯಲು ಮುಂದಾದ ನಿರ್ಮಾಪಕರು

Cinema News Thu, Dec 1, 2022 03:33 PM

Kriti Sanon: ‘ಇನ್ಯಾರೋ ನನ್ನ ಮದುವೆ ಡೇಟ್​ ತಿಳಿಸುವ ಮುನ್ನ..’: ಪ್ರಭಾಸ್​ ಜತೆಗಿನ ಲವ್​ ಸುದ್ದಿಗೆ ಕೃತಿ ಸ್ಪಷ್ಟನೆ

Bollywood News Wed, Nov 30, 2022 09:51 AM

Kriti Sanon: ಪ್ರಭಾಸ್​-ಕೃತಿ ಸನೋನ್​ ನಡುವಿನ ಲವ್​ ಬಗ್ಗೆ ಬಾಯ್ಬಿಟ್ಟ ನಟ ವರುಣ್​ ಧವನ್​

Cinema News Mon, Nov 28, 2022 10:38 AM

Adipurush: ರಾವಣನ ಗಡ್ಡಕ್ಕೆ ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್​ ಮೂಲಕ ಶೇವಿಂಗ್​; ‘ಆದಿಪುರುಷ್​’ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಎಂಥ ಗತಿ ಬಂತು

Bollywood News Tue, Nov 15, 2022 02:52 PM

Adipurush: ಕಳಪೆ ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್​ ಪ್ರಭಾವ; ಮತ್ತೆ ಮುಂದಕ್ಕೆ ಹೋಯ್ತು ‘ಆದಿಪುರುಷ್​’ ಚಿತ್ರದ ರಿಲೀಸ್​ ದಿನಾಂಕ

Bollywood News Mon, Nov 7, 2022 11:49 AM

500 ಕೋಟಿ ರೂ. ಬಜೆಟ್​ನ ‘ಆದಿಪುರುಷ್’ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ರೀಶೂಟ್; ಮತ್ತೆ ಹೆಚ್ಚಿತು ಪ್ರಭಾಸ್ ಸಿನಿಮಾ ಬಜೆಟ್

Cinema News Fri, Nov 4, 2022 02:54 PM

Prabhas Birthday: ಪ್ರಭಾಸ್​ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬ; ಈ ವರ್ಷ ಅದ್ದೂರಿ ಆಚರಣೆಗೆ ಬ್ರೇಕ್​; ಸಲಾರ್​, ಆದಿಪುರುಷ್​ ತಂಡಗಳ ಪ್ಲ್ಯಾನ್​ ಏನು?

Cinema News Sun, Oct 23, 2022 06:45 AM

Prabhas: ‘ಆದಿಪುರುಷ್​’ ಚಿತ್ರದ ಐವರ ಮೇಲೆ ಕೇಸ್​; ಪ್ರಭಾಸ್​, ಸೈಫ್​ ಅಲಿ ಖಾನ್​ಗೆ ಕಾನೂನಿನ ಸಂಕಷ್ಟ

Bollywood News Thu, Oct 13, 2022 08:10 AM

ಅಯೋಧ್ಯೆ ರಾಮ ಮಂದಿರದ ಅರ್ಚಕರಿಂದಲೂ ‘ಆದಿಪುರುಷ್​’ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ವಿರೋಧ; ಬ್ಯಾನ್ ಮಾಡಲು ಆಗ್ರಹ

Bollywood News Thu, Oct 6, 2022 02:31 PM

Adipurush: ‘ಆದಿಪುರುಷ್​’ ಕಳಪೆ ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್​: ಎಲ್ಲ ಬಿಟ್ಟು ಯೂಟ್ಯೂಬ್​ ಮೇಲೆ ಆರೋಪ ಹೊರಿಸಿದ ನಿರ್ದೇಶಕ

Bollywood News Wed, Oct 5, 2022 03:34 PM

Prabhas: ರಾಮಾಯಣ ಆಧಾರಿತ ‘ಆದಿಪುರುಷ್’ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಟ್ರೋಲ್​ ಕಾಟ;​ ನೆಟ್ಟಿಗರ ಅಸಮಾಧಾನಕ್ಕೆ ಕಾರಣ ಏನು?

Cinema News Mon, Oct 3, 2022 12:13 PM

Adipurush: ಪ್ರಭಾಸ್​ ಫ್ಯಾನ್ಸ್​ ಮನ ಗೆದ್ದ ‘ಆದಿಪುರುಷ್​’ ಟೀಸರ್​; ಇಲ್ಲಿದೆ ರಾಮ-ರಾವಣರ ಮುಖಾಮುಖಿ

Cinema News Mon, Oct 3, 2022 07:30 AM

Adipurush Teaser: ‘ಆದಿಪುರುಷ್​’ ಟೀಸರ್​ ಬಿಡುಗಡೆ; ಅಯೋಧ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ರಾಮನಾಗಿ ದರ್ಶನ ನೀಡಿದ ಪ್ರಭಾಸ್​

Bollywood News Sun, Oct 2, 2022 07:36 PM

Adipurush Teaser Poster: ‘ಆದಿಪುರುಷ್​’ ಫಸ್ಟ್​ ಲುಕ್​ ಪೋಸ್ಟರ್​ನಲ್ಲಿ ರಾಮನ ಅವತಾರ ತಾಳಿದ ಪ್ರಭಾಸ್​; ಅ.2ಕ್ಕೆ ಕಾದಿದೆ ಅಚ್ಚರಿ

Bollywood News Fri, Sep 30, 2022 09:01 AM

Adipurush: ಅಯೋಧ್ಯೆಗೆ ತೆರಳಿ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಸಿನಿಮಾ ಪ್ರಚಾರ ಮಾಡಲಿರುವ ಪ್ರಭಾಸ್​?

Cinema News Wed, Sep 14, 2022 07:32 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Kannada