Anupama Gowda: ಗರ್ಲ್ಸ್​ ಗ್ಯಾಂಗ್ ಜತೆ ಅನುಪಮಾ ಗೌಡ; ವೈರಲ್ ಆಯ್ತು ಫೋಟೋ

Cinema News Thu, Jan 5, 2023 08:35 AM

ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಮನೆಯಿಂದ ಅನುಪಮಾ ಗೌಡ ಎಲಿಮಿನೇಟ್ ಆಗಲು ಕಾರಣವಾದ ಅಂಶಗಳಿವು

Cinema News Mon, Dec 19, 2022 08:40 AM

Anupama Gowda: ಬಿಗ್​ ಬಾಸ್​ನಿಂದ ಎಲಿಮಿನೇಟ್​ ಆದ ಅನುಪಮಾ ಗೌಡ; ನಟಿ-ನಿರೂಪಕಿಯ ದೊಡ್ಮನೆ ಆಟ ಅಂತ್ಯ

Cinema News Sun, Dec 18, 2022 09:49 PM

BBK9: ಅನುಪಮಾಗೆ ಬಿಗ್​ ಬಾಸ್​ ವಿಚಿತ್ರ ಶಿಕ್ಷೆ ನೀಡಿದ್ದಕ್ಕೆ ಹಿಂಗೆ ಬದಲಾಯ್ತು ಪ್ರಶಾಂತ್​ ಸಂಬರ್ಗಿ ವೇಷ

Cinema News Mon, Dec 5, 2022 03:51 PM

Anupama Gowda: ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಇಷ್ಟವಾಗ್ತಿದೆ ಅನುಪಮಾ ಗೌಡ ಸಮತೋಲನದ ಆಟ

Cinema News Thu, Nov 24, 2022 06:30 AM

ಕ್ಯಾಪ್ಟನ್ ಆದವರಿಗೇ ಬರುತ್ತಿದೆ ಕಳಪೆ; ಈ ಬಾರಿ ಅನುಪಮಾ ಗೌಡಗೆ ಜೈಲು ವಾಸ

Cinema News Sat, Nov 5, 2022 06:31 AM

ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸ್ವಿಮ್ ಸ್ಯೂಟ್​ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡ ಅನುಪಮಾ ಗೌಡ

Cinema News Wed, Oct 12, 2022 04:55 PM

‘ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಕನ್ನಡ ಸೀಸನ್​ 9’ಕ್ಕೆ ಕಾಲಿಡುವುದಕ್ಕೂ ಮುನ್ನ ಕೇರಳ ಟ್ರಿಪ್ ಮಾಡಿದ ನಟಿ ಅನುಪಮಾ ಗೌಡ

Cinema News Tue, Sep 20, 2022 05:27 PM

Anupama Gowda: ‘ರಾಜಾ ರಾಣಿ 2’ ಶೋಗೆ ಅನುಪಮಾ ಗೌಡ ಯಾಕೆ ನಿರೂಪಕಿ ಆಗಿಲ್ಲ? ಫ್ಯಾನ್ಸ್ ಪ್ರಶ್ನೆಗೆ ನೇರ ಉತ್ತರ ನೀಡಿದ ನಟಿ

Cinema News Mon, Jun 13, 2022 07:30 AM

Janvi Rayala: ‘ರಾಜಾ ರಾಣಿ 2’ ಶೋಗೆ ಹೊಸ ನಿರೂಪಕಿ; ವೇದಿಕೆಗೆ ಎಂಟ್ರಿ ಕೊಟ್ಟ ಜಾನ್ವಿ ರಾಯಲ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮಗೆಷ್ಟು ಗೊತ್ತು?

Cinema News Sun, Jun 12, 2022 09:21 AM

ನೀಳ ತಲೆಗೂದಲನ್ನು ಕತ್ತರಿಸಿ ಹೊಸ ಗೆಟಪ್​ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡ ಅನುಪಮಾ ಗೌಡ; ಇದಕ್ಕಿದೆ ಮಹತ್ತರ ಕಾರಣ

Cinema News Tue, Apr 12, 2022 09:15 AM

Nannamma Superstar Finale: ‘ನನ್ನಮ್ಮ ಸೂಪರ್ ಸ್ಟಾರ್’ ಫಿನಾಲೆ; ಶೋಗೆ ರಂಗು ತುಂಬಲಿರುವ ಉಪೇಂದ್ರ

Cinema News Sat, Apr 2, 2022 07:00 AM

ರಕ್ಷ್​​​ಗೆ ಕಾಟ ಕೊಟ್ಟ ಇಬ್ಬರು ಹೆಂಡತಿಯರು; ಅವರ ಒದ್ದಾಟವನ್ನು ನೀವೇ ನೋಡಿ

Cinema News Sun, Mar 27, 2022 02:20 PM

‘ನನ್ನಮ್ಮ ಸೂಪರ್ ಸ್ಟಾರ್​ ಜಡ್ಜ್​​ಗಳಿಗೆ ಸೃಜನ್ ಲೋಕೇಶ್​​ ವಿಶೇಷ ಗಿಫ್ಟ್’; ಗಳಗಳನೆ ಅತ್ತ ಅನುಪಮಾ ಗೌಡ​

Cinema News Sun, Feb 13, 2022 04:58 PM

ಅನುಪಮಾ ಮದುವೆ ಬಗ್ಗೆ ವೇದಿಕೆ ಮೇಲೆ ತಾರಾ ಮಾತು; ‘ಬೇಡ ತಾರಮ್ಮ..’ ಎಂದು ಮನವಿ ಮಾಡಿದ್ದೇಕೆ ಈ ನಟಿ?

Cinema News Fri, Feb 11, 2022 09:46 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Kannada