Syria Earthquake: ಹುಟ್ಟು ಸಾವು ಎಲ್ಲವೂ ದೈವಿಚ್ಛೆ: ಅವಶೇಷಗಳಡಿ ಹುಟ್ಟಿ, ತಾಯಿ ಮೃತಪಟ್ಟರೂ ಹೊಕ್ಕುಳ ಬಳ್ಳಿ ಸಮೇತ ಬದುಕಿ ಬಂದ ಕೂಸು

World News Wed, Feb 8, 2023 08:50 AM

Madhya Pradesh: ಕಾಯಿಲೆ ಗುಣವಾಗಲೆಂದು ಕಾದ ಕಬ್ಬಿಣದಿಂದ 20 ಬಾರಿ ಚುಚ್ಚಿ ಹಸುಗೂಸು ಸಾವು

India News Mon, Feb 6, 2023 11:54 AM

Bengaluru Traffic: ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಟ್ರಾಫಿಕ್​​​ಗೆ ಒಂದೂವರೆ ವರ್ಷದ ಕಂದಮ್ಮ ಬಲಿ

Bengaluru News Fri, Feb 3, 2023 08:09 AM

ರಾಯಚೂರು: ಅಂಧರ ಬಾಳಿಗೆ ಬೆಳಕಾದ 14 ತಿಂಗಳ ಮಗು, ಬಸವಪ್ರಭುವಿನ ನೇತ್ರದಾನ ಮಾಡಿದ ತಾಯಿ-ತಂದೆ

Karnataka News Tue, Jan 10, 2023 03:57 PM

ಪತ್ನಿಯೊಂದಿಗೆ ಜಗಳವಾಡಿ ಕೋಪದಲ್ಲಿ 2 ವರ್ಷದ ಮಗುವನ್ನು ಬಾಲ್ಕನಿಯಿಂದ ಎಸೆದ ಪಾಪಿ ತಂದೆ

India News Sat, Dec 17, 2022 12:34 PM

Pregnancy: ಗರ್ಭಾವಸ್ಥೆಯ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ವಾಂತಿ ಸಮಸ್ಯೆ ಕಾಡುವುದೇಕೆ, ಹಿಂದಿನ ಕಾರಣಗಳು ಇಲ್ಲಿವೆ

Health Sat, Dec 10, 2022 08:00 AM

8 ತಿಂಗಳ ಮಗು ನುಂಗಿದ್ದ ಬಾಟಲ್‌ ಮುಚ್ಚಳವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಹೊರತೆಗೆದ ಬೆಂಗಳೂರಿನ ವೈದ್ಯರು

Bengaluru News Wed, Dec 7, 2022 10:08 PM

Shocking News: ನೀರೆಂದು ಭಾವಿಸಿ ಬಾಟಲಿಯಲ್ಲಿದ್ದ ಡೀಸೆಲ್ ಕುಡಿದ ಒಂದೂವರೆ ವರ್ಷದ ಮಗು ಸಾವು

India News Thu, Dec 1, 2022 04:16 PM

ಹೆರಿಗೆಯ ನಂತರ ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ ಹೊಟ್ಟೆ ಏಕೆ ಬರುತ್ತೆ? ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುವ ವಿಧಾನಗಳ ತಿಳಿಯಿರಿ

Health Tue, Nov 29, 2022 11:17 AM

ಕಸದ ಗುಂಡಿಯಲ್ಲಿ 2 ದಿನದ ಮಗು ಪತ್ತೆ, ಪೋಷಕರಿಗಾಗಿ ಬೆಳಗಾವಿ ಪೊಲೀಸರ ಹುಡುಕಾಟ

Belagavi News Thu, Nov 24, 2022 04:00 PM

‘ಮೈ ಗರ್ಲ್​’ ಹಾಡುತ್ತಿರುವ ಈ ಅಪ್ಪ, ತಂತಿಗಳ ಮೇಲೆ ಬೆರಳಾಡಿಸುತ್ತಿರುವ ಮಗಳು

Viral Wed, Nov 23, 2022 03:04 PM

Measles: ಮುಂಬೈನಲ್ಲಿ ದಡಾರ ಉಲ್ಬಣ: 1 ವರ್ಷದ ಮಗು ಸೇರಿ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ 10 ಮಕ್ಕಳು ಸಾವು

India News Wed, Nov 23, 2022 07:36 AM

ತುಮಕೂರಿನಲ್ಲಿ ತಾಯಿ, ಅವಳಿ ಶಿಶು ಸಾವು ಪ್ರಕರಣ: ಮೃತ ಕಸ್ತೂರಿ ಮೊದಲ ಪುತ್ರಿ ಹೆಸರಲ್ಲಿ 10 ಲಕ್ಷ ರೂ ಎಫ್​ಡಿ: ಸಚಿವ ಕೆ.ಸುಧಾಕರ್

Karnataka News Wed, Nov 16, 2022 05:17 PM

Gentle Birth Method: ಸಹಜ ಡೆಲಿವೆರಿ ಸೀಕ್ರೆಟ್ ತೆರೆದಿಟ್ಟ ನಟಿ ಸೋನಮ್ ಕಪೂರ್, ಜೆಂಟಲ್ ಬರ್ತ್​ ಮೆಥಡ್ ಎಂದರೇನು? ಇಲ್ಲಿದೆ ಮಾಹಿತಿ

Health Wed, Nov 16, 2022 10:13 AM

ಬ್ಲಡ್ ಡ್ರಾ ಮಾಡ್ತಿದ್ದಾಗ ನವಜಾತ ಶಿಶು ಸಾವು: ಚಿಕ್ಕಬಳ್ಳಾಪುರ ಜಿಲ್ಲಾಸ್ಪತ್ರೆಯ ದಾದಿ ವಿರುದ್ದ ಪೋಷಕರು ಆಕ್ರೋಶ

Chikkaballapur News Mon, Nov 7, 2022 04:02 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Kannada