ODI Records: ಏಕದಿನ ಕ್ರಿಕೆಟ್​ನ ಚೇಸ್ ಮಾಸ್ಟರ್ ಯಾರು ಗೊತ್ತಾ?

Cricket News Sun, Jan 22, 2023 08:29 PM

Team India: ಟೀಮ್ ಇಂಡಿಯಾ ಟಾರ್ಗೆಟ್?: ಅಭ್ಯಾಸವನ್ನೇ ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿದ ಭಾರತ ತಂಡ

Cricket News Wed, Oct 26, 2022 06:04 PM

ಹೃದಯಾಘಾತದಿಂದ ಸಾವನ್ನಪ್ಪಿದ 36 ವರ್ಷದ ಪಾಕಿಸ್ತಾನ ಕ್ರಿಕೆಟರ್ ಶಹಜಾದ್ ಅಜಮ್

Cricket News Fri, Sep 30, 2022 06:52 PM

MS Dhoni: ಧೋನಿಯ ಸಂಪ್ರದಾಯಕ್ಕೆ ಬ್ರೇಕ್: ಡಿಕೆಗೆ ಟ್ರೋಫಿ ನೀಡಿದ ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ

Cricket News Mon, Sep 26, 2022 12:55 PM

On This Day: ಒಂದೇ ಇನಿಂಗ್ಸ್​ನಲ್ಲಿ 4 ವಿಕೆಟ್ ಕೀಪರ್​ಗಳನ್ನು ಕಣಕ್ಕಿಳಿಸಿದ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್..!

Cricket News Mon, Jul 25, 2022 06:19 PM

ರಿಷಭ್ ಪಂತ್​ಗೆ ಸವಾಲೆಸೆಯಲು ಎಂಟ್ರಿ ಕೊಟ್ಟಿದ್ದಾನೆ 19 ವರ್ಷದ ಬಿಗ್ ಹಿಟ್ಟರ್ ವಿಕೆಟ್ ಕೀಪರ್

Cricket News Sat, Feb 5, 2022 03:28 PM

ಕೆಎಲ್ ರಾಹುಲ್ ಕ್ರಮಾಂಕ ಬದಲಿಸಿ, ಇಶಾನ್ ಕಿಶನ್​ಗೆ ಚಾನ್ಸ್​ ನೀಡಲು ಮಾಜಿ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗನ ಸಲಹೆ

Cricket News Wed, Oct 27, 2021 07:59 PM

IPL 2021: ಈ ಬಾರಿಯ ಐಪಿಎಲ್​ನಲ್ಲಿ ಕಾರು ಸಿಕ್ಕಿದ್ದು ಯಾರಿಗೆ ಗೊತ್ತಾ?

Cricket News Sat, Oct 16, 2021 03:50 PM

IPL 2021: ಐಪಿಎಲ್​ನ ಹೊಸ ನಿಯಮದಿಂದ ಯಾರಿಗೆ ಅನುಕೂಲ?

Cricket News Mon, Aug 9, 2021 06:09 PM

Team India: ಭಾರತದ ವಿರುದ್ದ ಕಣಕ್ಕಿಳಿದ ಟೀಮ್ ಇಂಡಿಯಾ ಆಟಗಾರರು..!

Cricket News Tue, Jul 20, 2021 07:53 PM

ಶ್ರೇಯಸ್ ಅಯ್ಯರ್ ಇಂಜುರಿ! ಸೂರ್ಯಕುಮಾರ್​ ಯಾದವ್​​ಗೆ ಅವಕಾಶ? ಡೆಲ್ಲಿ ಕ್ಯಾಪಿಟಲ್ಸ್​ ತಂಡದ ನಾಯಕ ಯಾರಾಗಬಹುದು?

Cricket News Thu, Mar 25, 2021 11:21 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Kannada