T20 World Cup 2021 Final: ಕಿವೀಸ್ ಕಿವಿ ಹಿಂಡಿದ ಕಾಂಗರೂ! ಚೊಚ್ಚಲ ಟಿ20 ವಿಶ್ವಕಪ್​ ಗೆದ್ದ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ

Cricket News Sun, Nov 14, 2021 06:02 PM

PAK vs AUS, Highlights, T20 World Cup 2021: ಫೈನಲ್​ಗೇರಿದ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ; ಪಂದ್ಯ ಕೈಚೆಲ್ಲಿದ ಪಾಕಿಸ್ತಾನ

Cricket News Thu, Nov 11, 2021 07:26 PM

ENG vs NZ, Highlights, T20 World Cup 2021: ಚೊಚ್ಚಲ ಬಾರಿಗೆ ಫೈನಲ್​ಗೇರಿದ ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್! ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್​ಗೆ ನಿರಾಸೆ

Cricket News Wed, Nov 10, 2021 06:47 PM

IND vs NAM, Highlights, T20 World Cup 2021: ಕೊಹ್ಲಿಗೆ ಗೆಲುವಿನ ಗಿಫ್ಟ್ ಕೊಟ್ಟ ಭಾರತ; ವಿಶ್ವಕಪ್ ಪ್ರಯಾಣ ಅಂತ್ಯ

Cricket News Mon, Nov 8, 2021 06:51 PM

NZ vs AFG, Highlights, T20 World Cup 2021: ಕಿವೀಸ್​ಗೆ 8 ವಿಕೆಟ್ ಜಯ; ಭಾರತದ ಸೆಮಿ ಫೈನಲ್ ಕನಸು ಭಗ್ನ

Cricket News Sun, Nov 7, 2021 02:57 PM

ENG vs SA, Highlights, T20 World Cup 2021: ಗೆದ್ದು ಸೋತ ಆಫ್ರಿಕಾ; ಸೆಮಿ ಫೈನಲ್​ಗೇರಿದ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್- ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ

Cricket News Sat, Nov 6, 2021 07:15 PM

AUS vs WI, Highlights, T20 World Cup 2021: ವಾರ್ನರ್ ಅಬ್ಬರ, ಆಸೀಸ್​ಗೆ ಸುಲಭ ಜಯ; ಹಾಲಿ ಚಾಂಪಿಯ್ಸ್​ಗೆ ಮುಖಭಂಗ

Cricket News Sat, Nov 6, 2021 03:07 PM

IND vs SCO, Highlights, T20 World Cup 2021: ರೋಹಿತ್- ರಾಹುಲ್ ಅಬ್ಬರ; ಕೊಹ್ಲಿಗೆ ಗೆಲುವಿನ ಗಿಫ್ಟ್ ಕೊಟ್ಟ ಭಾರತ

Cricket News Fri, Nov 5, 2021 06:50 PM

NZ vs NAM, Highlights, T20 World Cup 2021: ನಮೀಬಿಯಾ ವಿರುದ್ಧ ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್​ಗೆ 52 ರನ್ ಜಯ

Cricket News Fri, Nov 5, 2021 03:18 PM

WI vs SL, Highlights, T20 World Cup 2021: ಹೆಟ್ಮಾಯಿರ್ ಏಕಾಂಗಿ ಹೋರಾಟ ವ್ಯರ್ಥ; ಲಂಕಾಗೆ 20 ರನ್ ಗೆಲುವು

Cricket News Thu, Nov 4, 2021 07:08 PM

AUS vs BAN, Highlights, T20 World Cup 2021: ಜಂಪಾ ದಾಳಿಗೆ ಬಾಂಗ್ಲಾ ತತ್ತರ; ಕಾಂಗರೂಗಳಿಗೆ ಸುಲಭ ಜಯ

Cricket News Thu, Nov 4, 2021 03:14 PM

IND vs AFG, Highlights, T20 World Cup 2021: ಅಫ್ಘಾನ್ ವಿರುದ್ಧ ಭಾರತಕ್ಕೆ 66 ರನ್ ಜಯ; ಸೆಮಿ ಕನಸು ಜೀವಂತ

Cricket News Wed, Nov 3, 2021 06:55 PM

NZ vs SCO, Highlights, T20 World Cup 2021: ಸ್ಕಾಟ್ಲೆಂಡ್​ಗೆ ವಿರೋಚಿತ ಸೋಲು; ಕಿವೀಸ್​ಗೆ ಸುಲಭ ಜಯ

Cricket News Wed, Nov 3, 2021 03:09 PM

ENG vs SL Highlights, T20 World Cup 2021: ಸೆಮಿ ಫೈನಲ್​ಗೆ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್! ಗೆಲುವಿನಂಚಿನಲ್ಲಿ ಎಡವಿದ ಶ್ರೀಲಂಕಾ

Cricket News Mon, Nov 1, 2021 06:44 PM

IND vs NZ, Highlights, T20 World Cup 2021: ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ವೈಫಲ್ಯ.. ಕಿವೀಸ್​ಗೆ ಸುಲಭ ಜಯ; ಭಾರತದ ಸೆಮಿ ಫೈನಲ್ ಹಾದಿ ಮತ್ತಷ್ಟು ಕಠಿಣ

Cricket News Sun, Oct 31, 2021 05:39 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Kannada