Ajay Devgn: 175 ಕೋಟಿ ರೂ. ಗಡಿಯತ್ತ ‘ದೃಶ್ಯಂ 2’ ಸಿನಿಮಾ; ವರ್ಷಾಂತ್ಯಕ್ಕೆ ಅಜಯ್​ ದೇವಗನ್​ ಹ್ಯಾಪಿ

Bollywood News Thu, Dec 1, 2022 07:00 AM

‘ದೃಶ್ಯಂ 2’ನಿಂದ ದೊಡ್ಡ ಗೆಲುವು ಕಂಡ ಅಜಯ್ ದೇವಗನ್; ಇಲ್ಲಿವೆ ಅವರ ಟಾಪ್ 5 ಚಿತ್ರಗಳು

Cinema News Tue, Nov 29, 2022 06:30 AM

‘ದೃಶ್ಯಂ 2’ ಚಿತ್ರದಿಂದ ಹಲವು ವರ್ಷಗಳ ಬಳಿಕ ಹೌಸ್​ಫುಲ್ ಪ್ರದರ್ಶನ ಕಂಡಿತು ಈ ಚಿತ್ರಮಂದಿರ

Bollywood News Thu, Nov 24, 2022 07:10 AM

Drishyam 2 Collection: 5ನೇ ದಿನವೂ ಅಬ್ಬರಿಸಿದ ‘ದೃಶ್ಯಂ 2’; 100 ಕೋಟಿ ರೂ. ಸನಿಹದಲ್ಲಿ ಅಜಯ್​ ದೇವಗನ್​ ಸಿನಿಮಾ

Bollywood News Wed, Nov 23, 2022 02:40 PM

Drishyam 2: 76 ಕೋಟಿ ರೂ. ಕಲೆಕ್ಷನ್​ ಮಾಡಿದ ‘ದೃಶ್ಯಂ 2’; ಅಜಯ್​ ದೇವಗನ್​ ಸಿನಿಮಾ ಸೂಪರ್​ ಹಿಟ್​

Bollywood News Tue, Nov 22, 2022 12:46 PM

Drishyam 2 Collection: ಸೋತಿದ್ದ ಬಾಲಿವುಡ್​ಗೆ ‘ದೃಶ್ಯಂ 2’ ಚಿತ್ರದಿಂದ ಹೊಸ ಚೈತನ್ಯ; ಮೂರೇ ದಿನಕ್ಕೆ 64 ಕೋಟಿ ರೂ. ಕಮಾಯಿ

Bollywood News Mon, Nov 21, 2022 12:15 PM

‘Drishyam 2’ box office day 2 collection: ಎರಡನೇ ದಿನವು ಗಳಿಕೆಯ ಓಟ ಮುಂದುವರೆಸಿದ ‘ದೃಶ್ಯಂ 2’, ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್​ ಕಲೆಕ್ಷನ್​​​ ವಿವರ ಇಲ್ಲಿದೆ

Bollywood News Sun, Nov 20, 2022 01:54 PM

ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್​ನಲ್ಲಿ ಬಂಗಾರದ ಬೆಳೆ ತೆಗೆದ ‘ದೃಶ್ಯಂ 2’; ಅಕ್ಷಯ್ ಕುಮಾರ್ ದಾಖಲೆ ಉಡೀಸ್

Bollywood News Sat, Nov 19, 2022 03:22 PM

Drishyam 2 Twitter Review: ‘ದೃಶ್ಯಂ 2’ ಟ್ವಿಟರ್​ ವಿಮರ್ಶೆ; ಅಜಯ್​ ದೇವಗನ್​ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರ ರಿಯಾಕ್ಷನ್​ ಇಲ್ಲಿದೆ..

Cinema News Fri, Nov 18, 2022 02:29 PM

ಒಟಿಟಿಯಲ್ಲಿ ಕೋಟಿಗೊಬ್ಬ 3 ಬಿಡುಗಡೆ ಯಾವಾಗ?; ಈ ವಾರ ಒಟಿಟಿಯಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿರುವ ಚಿತ್ರಗಳ ಪಟ್ಟಿ ಇಲ್ಲಿದೆ

Cinema News Wed, Nov 24, 2021 09:26 AM

Drushyam 2 Teaser: ಬಿಡುಗಡೆಯಾಯ್ತು ವೆಂಕಟೇಶ್ ನಟನೆಯ ದೃಶ್ಯಂ 2 ಟೀಸರ್; ಚಿತ್ರದ ಬಿಡುಗಡೆ ಯಾವಾಗ? ಇಲ್ಲಿದೆ ಮಾಹಿತಿ

Cinema News Fri, Nov 12, 2021 03:44 PM

ಚಿತ್ರಮಂದಿರ ಸಂಸ್ಕೃತಿಯನ್ನು ನಾವು ನಾಶ ಮಾಡಬಾರದು; ರವಿಚಂದ್ರನ್​

Cinema News Tue, Aug 24, 2021 05:53 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Kannada