ENG vs SA: 3 ದಿನಗಳಲ್ಲೇ ಓವಲ್ ಟೆಸ್ಟ್ ಗೆದ್ದ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್; 2-1 ರಿಂದ ಸರಣಿ ಸೋತ ಸೌತ್ ಆಫ್ರಿಕಾ

Cricket News Mon, Sep 12, 2022 07:22 PM

ENG vs SA: 36 ರನ್​ಗಳಿಗೆ 6 ವಿಕೆಟ್ ಪತನ; ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಮಾರಕ ಬೌಲಿಂಗ್, 118 ರನ್​ಗಳಿಗೆ ಆಫ್ರಿಕಾ ಆಲೌಟ್

Cricket News Sat, Sep 10, 2022 11:15 PM

ENG vs SA: ಸಚಿನ್- ಪಾಂಟಿಂಗ್ ದಾಖಲೆ ಮುರಿದು ತವರು ನೆಲದಲ್ಲಿ ಶತಕ ಸಿಡಿಸಿದ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ವೇಗಿ..!

Cricket News Thu, Aug 25, 2022 06:07 PM

ENG vs SA: ಆಂಗ್ಲರ ಸೊಕ್ಕು ಮುರಿದ ಆಫ್ರಿಕಾ; ಲಾರ್ಡ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ ಸೋಲುಂಡ ಬೆನ್​​ ಸ್ಟೋಕ್ಸ್ ಪಡೆ

Cricket News Fri, Aug 19, 2022 10:40 PM

36ನೇ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲೂ ಎಂಥಾ ಫೀಲ್ಡಿಂಗ್! ಒನ್ ಹ್ಯಾಂಡೆಡ್ ಕ್ಯಾಚ್​ಗೆ ಇಡೀ ಲಾರ್ಡ್ಸ್‌ ಮೈದಾನವೇ ಸ್ಟನ್

Cricket News Fri, Aug 19, 2022 08:40 PM

ENG vs NZ: ವರ್ಷದ ವೇಗದ ಎಸೆತಕ್ಕೆ ಹಾರಿತು ಮಿಡಲ್ ಸ್ಟಂಪ್! ಶೂನ್ಯಕ್ಕೆ ಬೈರ್​ಸ್ಟೋವ್​ ಔಟ್; ವಿಡಿಯೋ

Cricket News Thu, Aug 18, 2022 04:37 PM

Tristan Stubbs: ಇದುವೇ ಈ ವರ್ಷದ ಶ್ರೇಷ್ಠ ಕ್ಯಾಚ್?: ಒಂದೇ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಆಫ್ರಿಕಾ ಆಟಗಾರ ಹಿಡಿದ ಕ್ಯಾಚ್ ನೋಡಿ

Cricket News Mon, Aug 1, 2022 10:40 AM

ಕೊನೆಯ ಓವರ್​ನಲ್ಲಿ 26 ರನ್ ಬಾರಿಸಿ ತಂಡಕ್ಕೆ ಅದ್ಭುತ ಗೆಲುವು ತಂದಿತ್ತ ನಂ.1 ಟಿ20 ಬೌಲರ್..! ವಿಡಿಯೋ ನೋಡಿ

Cricket News Tue, Jul 26, 2022 04:13 PM

ENG vs SA: 10 ಎಸೆತ, 4 ಬ್ಯಾಟರ್ಸ್​ ಶೂನ್ಯಕ್ಕೆ ಔಟ್! ಆಂಗ್ಲರ ದಾಳಿಗೆ ನಲುಗಿದ ಆಫ್ರಿಕಾ 83 ರನ್​ಗಳಿಗೆ ಆಲೌಟ್

Cricket News Sat, Jul 23, 2022 03:54 PM

ENG vs SA: ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ ವಿರುದ್ಧದ ಟಿ20 ಸರಣಿಗೆ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್‌ ತಂಡ ಪ್ರಕಟ; ಲೆಜೆಂಡರಿ ಸ್ಟಾರ್‌ಗೆ ವಿಶ್ರಾಂತಿ

Cricket News Fri, Jul 15, 2022 09:23 PM

ENG vs SA, Highlights, T20 World Cup 2021: ಗೆದ್ದು ಸೋತ ಆಫ್ರಿಕಾ; ಸೆಮಿ ಫೈನಲ್​ಗೇರಿದ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್- ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ

Cricket News Sat, Nov 6, 2021 07:15 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Kannada