ಕಳೆದ 5 ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ಮೋದಿ ವಿದೇಶಿ ಪ್ರವಾಸಕ್ಕಾದ ಖರ್ಚೆಷ್ಟು? ರಾಜ್ಯಸಭೆಗೆ ಕೊಟ್ಟ 36 ವಿದೇಶಿ ಪ್ರವಾಸಗಳ ಖರ್ಚು-ವೆಚ್ಚದ ಲೆಕ್ಕ ಇಲ್ಲಿದೆ

India News Fri, Dec 9, 2022 09:18 PM

ಕೆಲಸ ಮಾಡಿಲ್ಲ ಅಂತಾ ನನ್ನನ್ನ ಸೋಲಿಸಲಿಲ್ಲ, ವಂಚನೆ, ಮೋಸದಿಂದ ನನ್ನ ಸೋಲಿಸಿದರು: ಮಾಜಿ ಶಾಸಕ ಸುರೇಶ್ ಗೌಡ

Politics Tue, Nov 22, 2022 02:48 PM

Russian Cafe Fire: ರಷ್ಯಾದ ಕೆಫೆಯಲ್ಲಿ ಅಗ್ನಿ ಅವಘಡ; 15 ಮಂದಿ ಸಾವು

World News Sat, Nov 5, 2022 04:17 PM

ವಿದೇಶಕ್ಕೆ ತೆರಳಲು ಮಾಜಿ ಸಚಿವ ರೋಷನ್ ಬೇಗ್‌ಗೆ ಷರತ್ತುಬದ್ಧ ಅನುಮತಿ ನೀಡಿದ ಕೋರ್ಟ್

Bengaluru News Sat, Oct 29, 2022 05:14 PM

Travel Tips: ಭಾರತದ ಈ ಸುಂದರ ತಾಣಗಳು ಯಾವ ವಿದೇಶಿ ತಾಣಗಳಿಗಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಇಲ್ಲ! ಒಮ್ಮೆಯಾದರೂ ಭೇಟಿ ನೀಡಲೇಬೇಕು

Lifestyle Fri, Sep 30, 2022 07:00 AM

ಕುಡಿದ ನಶೆಯಲ್ಲಿ ವಿದೇಶಿ ಮಹಿಳೆಯರ ಪುಂಡಾಟ: ಅವಾಚ್ಯವಾಗಿ ನಿಂದಿಸಿ ಹೊಯ್ಸಳ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಮೇಲೆ ಹಲ್ಲೆ?

Bengaluru News Mon, Aug 29, 2022 07:53 AM

ಅಪ್ರಾಪ್ತೆ ಮೇಲೆ ಅತ್ಯಾಚಾರ ಮಾಡಿ ವಿದೇಶಕ್ಕೆ ಹಾರಿದ ಆರೋಪಿ ಯುವಕನ ವಿರುದ್ಧ ದೂರು

Karnataka News Mon, Jun 13, 2022 05:27 PM

ದೇಶದ ಪ್ರಮುಖ ಸ್ಥಳ, ರಕ್ಷಣಾ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ತೆಗೆದು ವಿದೇಶೀ ಏಜೆನ್ಸಿಗೆ ಕಳಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಆರೋಪಿಯ ಬಂಧನ

Bengaluru News Mon, Sep 20, 2021 09:40 AM

Covishield: ವಿದೇಶಗಳಿಗೆ ತೆರಳುವವರಿಗೆ 28 ದಿನಕ್ಕೆ 2ನೇ ಡೋಸ್ ಕೊವಿಡ್ ಲಸಿಕೆ; ಜುಲೈ 22ರಿಂದಲೇ ಆರಂಭ

Bengaluru News Sun, Jun 20, 2021 05:25 PM

Corona Vaccine: ವಿದೇಶದಲ್ಲಿ ಉದ್ಯೋಗ, ವ್ಯಾಸಂಗ ಮಾಡುವವರಿಗೆ ಲಸಿಕೆ; ಉಪಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿ ಅಶ್ವತ್ಥ್ ನಾರಾಯಣ ಚಾಲನೆ

Bengaluru News Mon, May 31, 2021 06:56 PM

Vaccine Tourism: ಲಸಿಕೆ ಪ್ರವಾಸೋದ್ಯಮ; ಕೈಯಲ್ಲಿ ಹಣವಿದ್ದವರು ವಿದೇಶಕ್ಕೆ ತೆರಳಿ ಕೊವಿಡ್ ಲಸಿಕೆ ಹಾಕಿಸಿಕೊಂಡು ಬರಬಹುದೇ?

Specials Mon, May 24, 2021 07:30 AM

ವಿದ್ಯಾಬ್ಯಾಸಕ್ಕೆಂದು ವಿದೇಶಕ್ಕೆ ತೆರಳಿದ ಯುವಕ ಬಾಹ್ಯಾಕಾಶ ಇಂಜಿನಿಯರ್​ ಆಗಿ ವಾಪಸ್: ಭವ್ಯ ಸ್ವಾಗತ ಕೋರಿದ ಗ್ರಾಮಸ್ಥರು

Karnataka News Sat, Feb 6, 2021 01:34 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Kannada