U19 World Cup: ಟಿ20 ವಿಶ್ವಕಪ್​ನಲ್ಲಿ ಹ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ ಜಯ; ಸೂಪರ್-6 ಸುತ್ತಿಗೆ ಎಂಟ್ರಿಕೊಟ್ಟ ಭಾರತ..!

Cricket News Thu, Jan 19, 2023 10:50 AM

U19 T20 World Cup: ಅಬ್ಬಬ್ಬಾ.. 20 ಎಸೆತಗಳಲ್ಲಿ 80 ರನ್​..! ಟಿ20 ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಭಾರತದ ಹೆಣ್ಣು ಹುಲಿಯ ಅಬ್ಬರ!

Cricket News Sun, Jan 15, 2023 11:13 AM

Asia Cup 2022: ಫೈನಲ್​ ಸೋಲಿಗೆ ಪ್ರತೀಕಾರ; ಬಾಂಗ್ಲಾ ತಂಡವನ್ನು ಮಣಿಸಿ ಸೆಮಿಫೈನಲ್​ಗೆ ಲಗ್ಗೆ ಇಟ್ಟ ಟೀಂ ಇಂಡಿಯಾ

Cricket News Sat, Oct 8, 2022 04:46 PM

Ind vs Pak: ಬರೋಬ್ಬರಿ 6 ವರ್ಷಗಳ ಬಳಿಕ ಭಾರತದ ವಿರುದ್ಧ ಮೊದಲ ಗೆಲುವು ಕಂಡ ಪಾಕಿಸ್ತಾನ..!

Cricket News Fri, Oct 7, 2022 04:28 PM

Women’s Asia Cup T20: ಕೇವಲ 12 ಎಸೆತಗಳಲ್ಲಿ 50 ರನ್ ಚಚ್ಚಿದ ಜೆಮಿಮಾ ರೋಡ್ರಿಗಸ್..!

Cricket News Sat, Oct 1, 2022 07:05 PM

Asia Cup 2022: ಲಂಕಾ ತಂಡವನ್ನು 41 ರನ್​ಗಳಿಂದ ಮಣಿಸಿ ಏಷ್ಯಾಕಪ್​ನಲ್ಲಿ ಶುಭಾರಂಭ ಮಾಡಿದ ಭಾರತ ವನಿತಾ ತಂಡ..!

Cricket News Sat, Oct 1, 2022 04:27 PM

IND vs ENG: ಜೂಲನ್ ಗೋಸ್ವಾಮಿಗೆ ಸರಣಿ ಗೆಲುವಿನ ಬೀಳ್ಕೊಟ್ಟ ಟೀಂ ಇಂಡಿಯಾ ವನಿತಾ ಬಳಗ..!

Cricket News Sat, Sep 24, 2022 10:38 PM

Jhulan Goswam: ಈಡನ್ ಗಾರ್ಡನ್ಸ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂನಲ್ಲಿರುವ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್‌ಗೆ ಜೂಲನ್ ಗೋಸ್ವಾಮಿ ಹೆಸರು..!

Cricket News Sat, Sep 24, 2022 06:51 PM

IND vs ENG: ಆಂಗ್ಲರ ನೆಲದಲ್ಲಿ ಐತಿಹಾಸಿಕ ಸರಣಿ ಗೆದ್ದು ಟೀಂ ಇಂಡಿಯಾ ಸೃಷ್ಟಿಸಿದ ಪ್ರಮುಖ 10 ದಾಖಲೆಗಳಿವು..!

Cricket News Thu, Sep 22, 2022 03:00 PM

Smriti Mandhana: ಏಕದಿನ ಕ್ರಿಕೆಟ್​ನಲ್ಲಿ ಮಿಥಾಲಿ ದಾಖಲೆ ಮುರಿದ ಸ್ಮೃತಿ ಮಂಧಾನ! ವಿಶ್ವ ಕ್ರಿಕೆಟ್​ನಲ್ಲಿ 3ನೇ ಸ್ಥಾನ

Cricket News Wed, Sep 21, 2022 08:16 PM

IND vs ENG: ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಪ್ರವಾಸಕ್ಕೆ ಟೀಂ ಇಂಡಿಯಾ ಪ್ರಕಟ; ಅನುಭವಿ ಬೌಲರ್​ಗೆ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಸ್ಥಾನ

Cricket News Fri, Aug 19, 2022 08:45 PM

IPL: ಮಹಿಳಾ ಐಪಿಎಲ್​ಗೆ ಮುಹೂರ್ತ ಫಿಕ್ಸ್; ಪಂದ್ಯಾವಳಿ ಯಾವಾಗ ಆರಂಭ ಗೊತ್ತಾ?

Cricket News Fri, Aug 12, 2022 08:30 PM

ಭಾರತ ಮಹಿಳಾ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ತಂಡಕ್ಕೆ ಅಭಿನಂದನೆ: ಕನ್ನಡತಿ ರಾಜೇಶ್ವರಿ ಗಾಯಕ್ವಾಡ್‌ಗೆ 15 ಲಕ್ಷ ರೂ ಪುರಸ್ಕಾರ ಘೋಷಿಸಿದ ಕ್ರೀಡಾ ಸಚಿವ ಡಾ. ನಾರಾಯಣಗೌಡ

Bengaluru News Mon, Aug 8, 2022 06:40 PM

IND vs AUS: ಭಾರತಕ್ಕೆ ವೀರಾವೇಷದ ಸೋಲು; ಬೆಳ್ಳಿ ಪದಕಕ್ಕೆ ತೃಪ್ತಿಪಟ್ಟ ಹರ್ಮನ್​ಪ್ರೀತ್ ಪಡೆ

Cricket News Mon, Aug 8, 2022 12:45 AM

IND vs AUS Final Playing XI: ಗೋಲ್ಡ್ ಗೇಮ್​ನಲ್ಲಿ ಭಾರತ ಮೊದಲು ಬೌಲಿಂಗ್; ಉಭಯ ತಂಡಗಳ ಪ್ಲೇಯಿಂಗ್ XI

Cricket News Sun, Aug 7, 2022 09:37 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Kannada