Year Ender 2022: 2022ರಲ್ಲಿ ತಂಡದ ನಾಯಕತ್ವದಿಂದ ಕೆಳಗಿಳಿದ 6 ಕ್ರಿಕೆಟಿಗರಿವರು

Cricket News Sat, Dec 31, 2022 04:28 PM

IPL 2023 Auction: ಕೋಟಿ ಒಡೆಯರ ಹಣೆ ಬರಹ ಬದಲಿಸಿದ ಮಿನಿ ಹರಾಜು; ಕೋಟಿ ಕೋಟಿ ನಷ್ಟ..!

Cricket News Sat, Dec 24, 2022 10:13 AM

IND vs NZ: ಭಾರತ ಪ್ರವಾಸಕ್ಕೆ ಕಿವೀಸ್ ತಂಡ ಪ್ರಕಟ; ಏಕದಿನ ಸರಣಿಯಿಂದ ವಿಲಿಯಮ್ಸನ್ ಔಟ್!

Cricket News Mon, Dec 19, 2022 11:01 AM

Kane Williamson: ನ್ಯೂಜಿಲ್ಯಾಂಡ್ ಟೆಸ್ಟ್ ತಂಡದ ನಾಯಕತ್ವದಿಂದ ಕೆಳಗಿಳಿದ ಕೇನ್ ವಿಲಿಯಮ್ಸನ್

Cricket News Thu, Dec 15, 2022 06:44 AM

IND vs NZ: ಸ್ಯಾಮ್ಸನ್​ಗೆ ಮತ್ತೆ ತಂಡದಿಂದ ಕೋಕ್, 2 ಬದಲಾವಣೆ..! ಹೀಗಿವೆ ಉಭಯ ತಂಡಗಳು

Cricket News Sun, Nov 27, 2022 06:58 AM

IND vs NZ, 2nd ODI, Live Streaming: ಗೆಲ್ಲಲೇಬೇಕಾದ ಒತ್ತಡದಲ್ಲಿ ಭಾರತ; ಪಂದ್ಯ ಆರಂಭ ಎಷ್ಟು ಗಂಟೆಗೆ?

Cricket News Sat, Nov 26, 2022 04:34 PM

IND vs NZ 2nd ODI Weather: ಬಿರುಗಾಳಿ ಸಹಿತ ಮಳೆ..! ಹ್ಯಾಮಿಲ್ಟನ್‌ ಹವಾಮಾನ ವರದಿ ಇಲ್ಲಿದೆ

Cricket News Sat, Nov 26, 2022 03:40 PM

India vs New Zealand: ಸರಣಿ ಸಮಬಲಕ್ಕೆ ಭಾರತ ಮಾಸ್ಟರ್ ಪ್ಲಾನ್: ದ್ವಿತೀಯ ಏಕದಿನ ಪಂದ್ಯ ಯಾವಾಗ?

Cricket News Sat, Nov 26, 2022 08:11 AM

Shikhar Dhawan: ತಂಡದ ಸೋಲಿಗೆ ಏನೂ ಕಾರಣ ನೀಡಿಲ್ಲ ಧವನ್: ಪಂದ್ಯದ ಬಳಿಕ ಏನಂದ್ರು ನೋಡಿ

Cricket News Fri, Nov 25, 2022 04:28 PM

IND vs NZ: ಲೇಥಮ್- ವಿಲಿಯಮ್ಸನ್ ದ್ವಿಶತಕದ ಜೊತೆಯಾಟ; ಮೊದಲ ಏಕದಿನ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಮುಗ್ಗರಿಸಿದ ಭಾರತ

Cricket News Fri, Nov 25, 2022 03:10 PM

IND vs NZ, 1st ODI Highlights: ಬೌಲಿಂಗ್ ವೈಫಲ್ಯ; ಮೊದಲ ಏಕದಿನ ಪಂದ್ಯ ಗೆದ್ದ ಕಿವೀಸ್

Cricket News Fri, Nov 25, 2022 06:42 AM

IND vs NZ: ಈಡನ್ ಪಾರ್ಕ್​ನಲ್ಲಿ ಟೀಮ್ ಇಂಡಿಯಾ ಆಟಗಾರರ ಭರ್ಜರಿ ಅಭ್ಯಾಸ: ಫೋಟೋ

Cricket News Thu, Nov 24, 2022 10:05 AM

India vs New Zealand: ಏಕದಿನ ಟ್ರೋಫಿ ಅನಾವರಣಗೊಳಿಸಿದ ಧವನ್-ವಿಲಿಯಮ್ಸನ್: ಮೊದಲ ಪಂದ್ಯ ಯಾವಾಗ?

Cricket News Thu, Nov 24, 2022 09:21 AM

ಸನ್​ರೈಸರ್ಸ್ ಹೈದರಾಬಾದ್​ಗೆ ಹೊಸ ಸಾರಥಿ; ಆಫ್ರಿಕಾ ಆಟಗಾರನಿಗೆ ನಾಯಕತ್ವ ನೀಡಲು ಮುಂದಾದ ಫ್ರಾಂಚೈಸಿ

Cricket News Wed, Nov 23, 2022 09:39 AM

IND vs NZ 3rd T20 Live Sreaming: ಭಾರತ- ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್ ಮೂರನೇ ಟಿ20 ಪಂದ್ಯ ಯಾವಾಗ?, ಎಷ್ಟು ಗಂಟೆಗೆ?, ಎಲ್ಲಿ?: ಇಲ್ಲಿದೆ ಮಾಹಿತಿ

Cricket News Mon, Nov 21, 2022 11:51 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Kannada