Hampi Festival: ಪ್ರವಾಸಿಗರ ಅನುಕೂಲಕ್ಕಾಗಿ ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಮೈಸೂರು ದಸರಾ ನಂತರ ನಡೆಯಲಿದೆ ಹಂಪಿ ಉತ್ಸವ

Ballari News Sun, Jan 29, 2023 10:11 PM

ದಸರಾ ಆನೆ ಬಲರಾಮನಿಗೆ ಗುಂಡೇಟು; ಜಮೀನು ಮಾಲೀಕ ಅರೆಸ್ಟ್, ಸಿಂಗಲ್ ಬ್ಯಾರಲ್ ಬಂದೂಕು ಹಾಗೂ ಕಾರ್ಟರಿಡ್ಜ್​​ ವಶ

Karnataka News Sat, Dec 17, 2022 11:53 AM

Mysuru Dasara 2022: ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ನಡೆದ ಜಂಬೂಸವಾರಿ, ಬನ್ನಿಮಂಟಪದಲ್ಲಿ ರಾಷ್ಟ್ರಗೀತೆ ನುಡಿಸಿ ಗೌರವ ವಂದನೆ

Dasara 2022 Wed, Oct 5, 2022 02:37 PM

Katyayani Avatar: ನವರಾತ್ರಿಯ ಆರನೇ ದಿನದ ಅವತಾರ.. ಮಹಿಷಾಸುರನ ಕೊಂದವಳು ಕಾತ್ಯಾಯನೀ ದೇವಿ!

Dasara 2022 Sat, Oct 1, 2022 06:06 AM

Skandamata Avatar: ನವರಾತ್ರಿಯ ಐದನೇ ದಿನದ ಅವತಾರ.. ಜಗತ್ ಕಲ್ಯಾಣ ರೂಪಧಾರಣಿ ಸ್ಕಂದ ಮಾತಾ!

Spiritual Fri, Sep 30, 2022 06:06 AM

Kushmanda devi worship: ನವರಾತ್ರಿಯ 4ನೇ ದಿನ ಮಂದಸ್ಮಿತೆ ಕೂಷ್ಮಾಂಡ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ, ಆಚರಣೆ ವಿಧಿವಿಧಾನ ಹೀಗಿದೆ

Dasara 2022 Thu, Sep 29, 2022 03:13 PM

Hakka Bukka brothers: ಹಕ್ಕ-ಬುಕ್ಕ ಸಹೋದರರು ಅಂಬಾರಿಯ ಬಚ್ಚಿಟ್ಟು, ದೆಹಲಿ ಸುಲ್ತಾನರ ದಾಳಿಯಿಂದ ಅದನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಿದ್ದು ಹೇಗೆ?

Ballari News Tue, Sep 27, 2022 06:06 AM

ನವರಾತ್ರಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಧರ್ಮಶಾಸ್ತ್ರವು ಏನು ಹೇಳುತ್ತದೆ ? ನವರಾತ್ರಿ ಆಚರಣೆ ಹುಟ್ಟಿಕೊಂಡದ್ದು ಹೇಗೆ?

Dasara 2022 Mon, Sep 26, 2022 07:59 AM

ವಿಶ್ವವಿಖ್ಯಾತ ಮೈಸೂರು ದಸರಾಗೆ ಕ್ಷಣಗಣನೆ: ಇಂದು ನಡೆಯಲಿರುವ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಸಂಪೂರ್ಣ ವಿವರ

Dasara 2022 Mon, Sep 26, 2022 07:15 AM

ನವರಾತ್ರಿಯ ಮೊದಲ ದಿನದ ಪೂಜೆ ಹೇಗೆ ಮತ್ತು ಯಾರಿಗೆ ಯಾವ ರೂಪದಲ್ಲಿ?

Dasara 2022 Mon, Sep 26, 2022 06:30 AM

Mysuru Dasara-2022: ನವರಾತ್ರಿಗೆ 9 ದಿನ 9 ರೂಪದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾಳೆ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ

Dasara 2022 Sun, Sep 25, 2022 08:58 AM

Mysuru Dasara 2022: ಈ ಬಾರಿಯ ಮೈಸೂರು ದಸರಾದಲ್ಲಿ ಸಾವರ್ಕರ್ ಹವಾ, ವಸ್ತು ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಸಾವರ್ಕರ್ ಕಲಾಕೃತಿ

Dasara 2022 Thu, Sep 22, 2022 08:54 AM

Mysuru Dasara 2022: ಮೈಸೂರಿನ ಶಾಲೆಗಳಿಗೆ ಸೆ.26 ರಿಂದ ದಸರಾ ರಜೆ ಶುರು

Dasara 2022 Tue, Sep 20, 2022 07:21 AM

ಅರಮನೆಯಲ್ಲಿ ಗಂಡು ಮರಿಗೆ ಜನ್ಮ ಕೊಟ್ಟ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಆನೆ: ಸುರಕ್ಷತಾ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ತಾಯಿ-ಮಗುವಿಗೆ ಪ್ರತ್ಯೇಕ ವ್ಯವಸ್ಥೆ

Dasara 2022 Wed, Sep 14, 2022 07:47 AM

Mysore Dasara 2022 – ಈ ಬಾರಿ ಮೈಸೂರಿನಲ್ಲಿ ದಸರಾ ವೈಭವ ಜೋರು: ಸಿಎಂ ಬೊಮ್ಮಾಯಿ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಕೈಗೊಂಡ ನಿರ್ಣಯಗಳೇನು?

Bengaluru News Tue, Jul 19, 2022 06:12 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Kannada