Pervez Musharraf Profile: ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಹುಟ್ಟಿ ಭಾರತ ವಿರುದ್ಧವೇ ಕೊನೆಯವರೆಗೂ ಬದ್ಧವೈರತ್ವ ಸಾಧಿಸಿದ ಮುಷರಫ್ ಜೀವನಕಥೆ

World News Sun, Feb 5, 2023 01:37 PM

Swami Vivekananda: ಕರ್ನಾಟಕದಲ್ಲಿ ವಿವೇಕಾನಂದರ ಓಡಾಟದ ದಿನಗಳು, ಬಾಲ್ಯ, ಶಿಕ್ಷಣ, ನುಡಿಗಳು ಇಲ್ಲಿವೆ

Lifestyle Thu, Jan 12, 2023 08:10 AM

Sukhvinder Singh Sukhu: ರಾಜಮನೆತನದ ಹೆಣ್ಮಗಳು, ಮಾಜಿ ಸಿಎಂ ಪತ್ನಿಯನ್ನೇ ಹಿಂದಿಕ್ಕಿ ಸಿಎಂ ಕುರ್ಚಿಗೇರಿದ ಸುಖ್ವಿಂದರ್‌ ಸಿಂಗ್‌ ಸುಖು ಯಾರು?

India News Sat, Dec 10, 2022 09:46 PM

ದೊಡ್ಡಬಳ್ಳಾಪುರದ ಸಹೃದಯ ನಾಯಕ, ಸ್ವಾತಂತ್ರ್ಯ ಚಳವಳಿಯ ಕೊಂಡಿ ಸಂಪತ್ತಯ್ಯಂಗಾರ್ ನಿಧನ

Bengaluru Rural Mon, Nov 21, 2022 04:50 PM

ಮರಳಿ ಯತ್ನವ ಮಾಡು ಉಕ್ತಿಯನ್ನು ಪರಿಶ್ರಮ ಮತ್ತು ಬದ್ಧತೆಯೊಂದಿಗೆ ಪಾಲಿಸಿದ ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಯುವಕ ಗೂಗಲ್ ಸಂಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿ ನೌಕರಿ ಗಿಟ್ಟಿಸಿಬಿಟ್ಟರು!

Bengaluru News Fri, Nov 18, 2022 12:09 PM

CDS Anil Chauhan: ಭಾರತದ ನೂತನ ಸಿಡಿಎಸ್ ಅನಿಲ್ ಚೌಹಾಣ್ ದೇಶದ ಗಡಿಯ ಇಂಚಿಂಚೂ ಮಾಹಿತಿ ಗೊತ್ತಿರುವ ಅಪರೂಪದ ಸಮರತಂತ್ರ ನಿಪುಣ

India News Thu, Sep 29, 2022 11:07 AM

Happy Birthday HD Deve Gowda: ಮೈಸೂರು ರಾಜರ ಪ್ರಭಾವವಿದ್ದ ದೇಶ-ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಜನಿಸಿದ ಹೆಚ್​ ಡಿ ದೇವೇಗೌಡರು ಮುಂದೆ ದೇಶವನ್ನೇ ಆಳಿದರು!

Bengaluru News Wed, May 18, 2022 06:06 AM

Vijay Rupani Profile: ಗುಜರಾತ್ ಸಿಎಂ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ರಾಜೀನಾಮೆ ನೀಡಿದ ವಿಜಯ್ ರೂಪಾನಿ ಯಾರು?

India News Sat, Sep 11, 2021 04:24 PM

ನುಡಿ ನಮನ: ಹಲವು ಮೌಲಿಕ ತೀರ್ಪು ಕೊಟ್ಟ ನ್ಯಾಯಮೂರ್ತಿ ಜೆ.ಈಶ್ವರ ಪ್ರಸಾದ್

Karnataka News Fri, Jul 23, 2021 08:29 PM

Thawar Chand Gehlot: ಸಂಘ ಪರಿವಾರ ಹಿನ್ನೆಲೆಯ ಥಾವರಚಂದ್ ಗೆಹಲೋತ್ ಈ ಹಿಂದೆಯೂ ಕರ್ನಾಟಕದೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕದಲ್ಲಿದ್ದರು

Bengaluru News Tue, Jul 6, 2021 01:32 PM

Explainer: ಪುರಾತತ್ವಶಾಸ್ತ್ರದ ಮಹಾನ್ ಸಾಧಕ ಶಿಕಾರಿಪುರ ರಂಗನಾಥರಾವ್ ಅವರ 10 ಕೊಡುಗೆಗಳ ಪರಿಚಯ ಇಲ್ಲಿದೆ

Specials Thu, Jul 1, 2021 06:01 PM

ಭಾರತೀಯರಿಗೆ ಭರಪೂರ ಮನರಂಜನೆ.. ಪಾಕಿಗಳಿಗೆ ಉರಿವ ಗಾಯಕ್ಕೆ ತುಪ್ಪ ಸುರಿದ ICC ಟ್ವಿಟರ್​ ಪೋಸ್ಟ್

Cricket News Fri, Jan 29, 2021 12:41 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Kannada