Rahul Dravid: ಕರ್ನಾಟಕ ತಂಡಕ್ಕೆ ರಾಹುಲ್ ದ್ರಾವಿಡ್ ಪುತ್ರ ನಾಯಕ..!

Cricket News Thu, Jan 19, 2023 02:54 PM

Big news: ರಾಹುಲ್ ದ್ರಾವಿಡ್ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಏರುಪೇರು! ತಂಡ ತೊರೆದು ಬೆಂಗಳೂರಿಗೆ ವಾಪಸ್

Cricket News Fri, Jan 13, 2023 10:48 AM

Rahul Dravid: 30 ಸಾವಿರ ಎಸೆತಗಳು, 735 ಗಂಟೆಗಳ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್! ರಾಹುಲ್ ದ್ರಾವಿಡ್ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿವೆ ವಿಶಿಷ್ಟ ದಾಖಲೆಗಳು

Cricket News Wed, Jan 11, 2023 10:57 AM

IND vs SL: ಟೀಂ ಇಂಡಿಯಾದ ಪ್ರಯೋಗ ಫಲಿಸಲಿಲ್ಲ; ರಾಹುಲ್-ಹಾರ್ದಿಕ್ ಪರಿಹಾರ ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುವುದು ಹೇಗೆ?

Cricket News Sun, Jan 8, 2023 11:30 AM

Team India: ಟೀಮ್ ಇಂಡಿಯಾದ ಮುಂದಿನ ಕೋಚ್ ಯಾರು? ಇಲ್ಲಿದೆ ಉತ್ತರ

Cricket News Mon, Jan 2, 2023 10:54 PM

BCCI: ಏಕದಿನ ವಿಶ್ವಕಪ್​ಗೆ 20 ಆಟಗಾರರ ಆಯ್ಕೆ; ಮಹತ್ವದ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಎನ್​ಸಿಎಗೆ ವಾರ್ನಿಂಗ್ ನೀಡಿದ ಬಿಸಿಸಿಐ

Cricket News Sun, Jan 1, 2023 05:11 PM

BCCI: ಹೊಸ ವರ್ಷದಂದೇ ಬಿಸಿಸಿಐ ಮಹತ್ವದ ಸಭೆ; ರೋಹಿತ್, ದ್ರಾವಿಡ್​, ಲಕ್ಷ್ಮಣ್​ಗೆ ಬಿಗ್​ಬಾಸ್​ಗಳ ಆಹ್ವಾನ

Cricket News Sat, Dec 31, 2022 10:27 AM

Rahul Dravid: ಬೇಡವಾದ್ರಾ ರಾಹುಲ್ ದ್ರಾವಿಡ್? ವಿದೇಶಿ ಕೋಚ್ ಹುಡುಕಾಟ ಆರಂಭಿಸಿದ ಬಿಸಿಸಿಐ..!

Cricket News Thu, Dec 29, 2022 06:10 PM

ಕ್ಯಾಚ್ ಕಿಂಗ್ ಕೊಹ್ಲಿ; ವಿರಾಟ್ ಹೆಸರಲ್ಲಿ ಮತ್ತೊಂದು ದಾಖಲೆ! ಟಾಪ್ 10ರಲ್ಲಿ ಇಬ್ಬರೇ ಭಾರತೀಯ ಆಟಗಾರರು

Cricket News Sun, Dec 18, 2022 12:27 PM

25 ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದಿನ ಘಟನೆಗೆ ರಾಹುಲ್ ಬಳಿ ಈಗ ಕ್ಷಮೆಯಾಚಿಸಿದ ಬಾಂಗ್ಲಾ ಕೋಚ್..!

Cricket News Fri, Dec 16, 2022 10:28 AM

ಆಯ್ಕೆ ಮಂಡಳಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಕನ್ನಡಿಗನ ಆಯ್ಕೆ ಖಚಿತ; ರೋಹಿತ್- ದ್ರಾವಿಡ್​​ಗೆ ನಡುಕ ಶುರು..!

Cricket News Fri, Dec 9, 2022 01:39 PM

‘ಈ ತಂಡ ಬಾಂಗ್ಲಾ ಎದುರು ಸೋಲುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಾವು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿರಲಿಲ್ಲ’: ರೋಹಿತ್ ಪಡೆ ಮೇಲೆ ಬಿಸಿಸಿಐ ಗರಂ

Cricket News Thu, Dec 8, 2022 06:41 PM

IND vs BAN: ಟೆಸ್ಟ್ ಸರಣಿಗೂ ರೋಹಿತ್ ಅನುಮಾನ..? ಕನ್ನಡಿಗ ರಾಹುಲ್​ಗೆ ಟೆಸ್ಟ್ ನಾಯಕತ್ವ

Cricket News Thu, Dec 8, 2022 11:18 AM

Rohit Sharma Record: ಬ್ಯಾಂಡೇಜ್‌ ತೊಟ್ಟು ಮೈದಾನಕ್ಕಿಳಿದು ಸಿಕ್ಸರ್​ಗಳ ದಾಖಲೆ ಬರೆದ ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ

Cricket News Thu, Dec 8, 2022 10:34 AM

Rohit Sharma Injury: ಸೋಲಿನ ಬೆನ್ನಲ್ಲೇ ಟೀಮ್ ಇಂಡಿಯಾಕ್ಕೆ ತ್ರಿಬಲ್ ಶಾಕ್: ಮೂವರು ಪ್ಲೇಯರ್ಸ್ ತಂಡದಿಂದ ಔಟ್

Cricket News Thu, Dec 8, 2022 09:32 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Kannada