Sarfaraz Khan: ಟೀಮ್ ಇಂಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಸಿಕ್ಕಿಲ್ಲ ಚಾನ್ಸ್​: ಮತ್ತೊಂದು ಶತಕ ಸಿಡಿಸಿದ ಸರ್ಫರಾಝ್

Cricket News Tue, Jan 17, 2023 05:04 PM

IND vs AUS: ಪೃಥ್ವಿ ಶಾಗೆ ಸಿಕ್ಕ ಅವಕಾಶ ದೇಶಿ ಕ್ರಿಕೆಟ್​ನ ರನ್​ ಮಷಿನ್ ಸರ್ಫರಾಜ್ ಖಾನ್​ಗೆ ಯಾಕಿಲ್ಲ?

Cricket News Sat, Jan 14, 2023 01:42 PM

IPL 2023: ಡೆಲ್ಲಿ ತಂಡಕ್ಕೆ ಹೊಸ ನಾಯಕನ ಆಯ್ಕೆ; ವಿಕೆಟ್ ಕೀಪಿಂಗ್ ಜವಬ್ದಾರಿ ಯಾರಿಗೆ?

Cricket News Thu, Jan 5, 2023 01:50 PM

19 ಬೌಂಡರಿ ಸಹಿತ 162 ರನ್ ಚಚ್ಚಿದ ಸರ್ಫರಾಜ್ ಖಾನ್! ಟೀಂ ಇಂಡಿಯಾಕ್ಕೆ ಯಾವಾಗ ಎಂಟ್ರಿ?

Cricket News Wed, Jan 4, 2023 04:01 PM

Ranji Trophy: ಮುಂಬೈ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಸಹೋದರರ ಸವಾಲ್..!

Cricket News Wed, Dec 28, 2022 04:09 PM

ಟೀಂ ಇಂಡಿಯಾದಿಂದ ಹೊರಬಿದ್ದ 341 ದಿನಗಳ ಬಳಿಕ ಭರ್ಜರಿ ದ್ವಿಶತಕ ಸಿಡಿಸಿದ ಅಜಿಂಕ್ಯಾ ರಹಾನೆ..!

Cricket News Wed, Dec 21, 2022 01:49 PM

30 ಬೌಂಡರಿ, 38 ಸಿಕ್ಸರ್, 130 ಎಸೆತಗಳಲ್ಲಿ 401 ರನ್! ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ ಸುನಾಮಿ ಎಬ್ಬಿಸಿದ 13 ವರ್ಷದ ಪೋರ

Cricket News Wed, Dec 21, 2022 12:03 PM

Sarfaraz Khan: ಭಾರತದ ಸ್ಫೋಟಕ ಬ್ಯಾಟರ್ ಸರ್ಫರಾಜ್ ಖಾನ್ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ದಾಖಲು

Cricket News Mon, Nov 14, 2022 10:02 AM

IND vs SA ODI Squad: ದೇಶೀ ಕ್ರಿಕೆಟ್​ನಲ್ಲಿ ಮಿಂಚಿದರು ಏಕದಿನ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆಯದ 4 ನತದೃಷ್ಟ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗರಿವರು

Cricket News Mon, Oct 3, 2022 10:30 PM

Sarfaraz Khan: 9 ಶತಕ, 5 ಅರ್ಧಶತಕ: ದೇಶೀಯ ಅಂಗಳದಲ್ಲಿ ಸರ್ಫರಾಜ್ ಕಿಂಗ್..!

Cricket News Sun, Oct 2, 2022 12:05 PM

Irani Cup 2022: 98 ರನ್​ಗೆ ಚಾಂಪಿಯನ್ ತಂಡ ಆಲೌಟ್: ಸರ್ಫರಾಜ್ ಖಾನ್ ಭರ್ಜರಿ ಶತಕ

Cricket News Sat, Oct 1, 2022 06:55 PM

Duleep Trophy: ಸತತ ಎರಡನೇ ಫೈನಲ್​ನಲ್ಲಿ ಶತಕ ಸಿಡಿಸಿದ ಸರ್ಫರಾಜ್ ಖಾನ್..! ಗೆಲುವಿನ ಸನಿಹದಲ್ಲಿ ಪಶ್ಚಿಮ ವಲಯ

Cricket News Sat, Sep 24, 2022 07:42 PM

ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್ ವಿರುದ್ಧದ ಸರಣಿಗೆ ಭಾರತ ತಂಡ ಪ್ರಕಟ; ಪ್ರಿಯಾಂಕ್ ಪಾಂಚಾಲ್​ಗೆ ನಾಯಕತ್ವ

Cricket News Wed, Aug 24, 2022 09:07 PM

Ranji Trophy 2022: ಈ ರಣಜಿ ಸೀಸನ್​ನಲ್ಲಿ ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ವಿಕೆಟ್, ರನ್, ಕ್ಯಾಚ್ ಹಿಡಿದ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗರಿವರು

Cricket News Sun, Jun 26, 2022 08:09 PM

Tribute: ಅಗಲಿದ ಪಂಜಾಬಿ ಗಾಯಕ ಸಿಧು ಮೂಸೇವಾಲಗೆ ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಶ್ರದ್ಧಾಂಜಲಿ ಸಲ್ಲಿಸಿದ ಸರ್ಫರಾಜ್; ವಿಡಿಯೋ

Cricket News Thu, Jun 23, 2022 08:42 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Kannada