Bidar News

Narendra Modi Praises Bidar Company: ಬೀದರ್​ನ ಹುಲಸೂರು ಮಿಲೆಟ್ಸ್ ಕಂಪನಿ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರಧಾನಿ ಪ್ರಶಂಸೆ; ಯಾವುದಿದು ಈ ಸಂಸ್ಥೆ?

Bidar News Sun, Jan 29, 2023 03:34 PM

ಬೀದರ್ ತಾಪಮಾನ 30 ಡಿಗ್ರಿ, ಆದರೆ ಇಲ್ಲಿದೆ ಪ್ರಕೃತಿ ಸಹಜ ಹವಾನಿಯಂತ್ರಿತ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಶಾಲೆ, ಅದು ಹೇಗೆ ಸಾಧ್ಯ? ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನೋಡಿ

Bidar News Sat, Jan 28, 2023 04:31 PM

ಬೀದರ್​ನಲ್ಲಿ ವೀರಭದ್ರೇಶ್ವರ ಜಾತ್ರೆ ಪ್ರಯುಕ್ತ ಆಯೋಜಿಸಲಾಗಿದ್ದ ಜಂಗಿ ಕುಸ್ತಿ ಹೇಗಿತ್ತು ಗೊತ್ತಾ? ಅದರ ಝಲಕ್ ಇಲ್ಲಿದೆ ನೋಡಿ

Bidar News Fri, Jan 27, 2023 05:40 PM

ನೆಟೆ ರೋಗದಿಂದ ತೊಗರಿ ಬೆಳೆ ಹಾಳು: ಕೊನೆಗೂ ರೈತರಿಗೆ ಪರಿಹಾರ ಘೋಷಿಸಿದ ಸರ್ಕಾರ

Bidar News Tue, Jan 24, 2023 10:53 PM

ಬೀದರ್​: ನಾರಾಯಣಪುರ, ಚಂಡಕಾಪುರ ಗ್ರಾಮದ ಪಂಚಾಯಿತಿಗಳು ಮಾತ್ರವಲ್ಲ ಮಕ್ಕಳ ಗ್ರಂಥಾಲಯವೂ ಹೈಟೆಕ್

Bidar News Tue, Jan 24, 2023 10:02 PM

Mauni Amavasya 2023: ಇತಿಹಾಸ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಬೀದರ್​ ನಗರದ ಶನೇಶ್ವರ ಮಂದಿರದಲ್ಲಿ ಜನವೋ ಜನ, ಫೋಟೋಗಳಿವೆ ನೋಡಿ

Bidar News Sat, Jan 21, 2023 03:39 PM

ಬೀದರ್​: ಇಬ್ಬರು ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ವಿಷವುಣಿಸಿ ತಾನು ನೇಣಿಗೆ ಶರಣಾದ ತಾಯಿ

Bidar News Wed, Jan 18, 2023 10:41 AM

ಬೀದರ್ ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿ ನಿಲ್ಲುತ್ತಿಲ್ಲ ರೈತರ ಸರಣಿ ಆತ್ಮಹತ್ಯೆಗಳು: ಅತಿವೃಷ್ಟಿ, ಅನಾವೃಷ್ಟಿ, ಸಾಲದ ಸುಳಿ, ಸರ್ಕಾರದ ನಿರ್ಲಕ್ಷ್ಯ ಕಾರಣಗಳು!

Bidar News Sat, Jan 14, 2023 02:41 PM

10 ವರ್ಷ ಹಿಂದೆಯೇ ಶಿಕ್ಷಕರಿಗಾಗಿ ಹೈಟೆಕ್ ಗುರು ಭವನ ನಿರ್ಮಿಸಿದರು! ಆದರೆ ಅಲ್ಲಿ ಯಾರೂ ವಾಸಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ, ಶಿಕ್ಷಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಮಾತ್ರ ನಿದ್ರಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ!

Bidar News Fri, Jan 13, 2023 12:08 PM

ಬೀದರ್: ಕೇಂದ್ರ ಮಂತ್ರಿ, ರಾಜ್ಯ ಮಂತ್ರಿ ಜಿಲ್ಲೆಯವರೇ ಇದ್ದರೂ ಮಾಂಜ್ರಾ ನೀರಾವರಿ ಯೋಜನೆ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ, ರೈತರಿಗೆ ಒಂದು ತೊಟ್ಟು ನೀರು ಸಿಗುತ್ತಿಲ್ಲ!

Bidar News Thu, Jan 12, 2023 04:33 PM

ಮತ್ತೆ ಕನಿಷ್ಠ ತಾಪಮಾನ ಕಂಡ ಗಡಿ ಜಿಲ್ಲೆ ಬೀದರ್! ಶೀತಗಾಳಿಗೆ ಜನ ತತ್ತರ, ಸ್ಥಳೀಯ ಆಡಳಿತ ನಿರುತ್ತರ

Bidar News Wed, Jan 11, 2023 11:15 AM

Cold Wave Alert: ಕರ್ನಾಟಕದ ಹಲವು ಜಿಲ್ಲೆಗಳಲ್ಲಿ ಶೀತಮಾರುತ ಬೀಸುವ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ನೀಡಿದ ಹವಾಮಾನ ಇಲಾಖೆ

Bengaluru News Tue, Jan 10, 2023 11:09 AM

Bidar Utsav End: 3 ದಿನಗಳ ಬೀದರ್​​ ಉತ್ಸವಕ್ಕೆ ಅದ್ದೂರಿ ತೆರೆ: ಜಿಲ್ಲೆಯ ‌ಸಮಗ್ರ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಗೆ ನಮ್ಮ ಸರ್ಕಾರ ಬದ್ಧ: ಸಿಎಂ ಬೊಮ್ಮಾಯಿ

Bidar News Mon, Jan 9, 2023 08:07 PM

ಸ್ಯಾಂಟ್ರೋ ರವಿ ಕಂತೆ-ಕಂತೆ ಹಣ ಲೆಕ್ಕ ಹಾಕಿರುವುದು ಗೃಹ ಸಚಿವರ ಮನೆಯಲ್ಲಿ: ಹೊಸ ಬಾಂಬ್ ಸಿಡಿಸಿದ ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ

Bidar News Sun, Jan 8, 2023 02:58 PM

ಅಮಿತ್ ಶಾ ಕೆಣಕಿದ್ದಕ್ಕೆ ಸ್ಯಾಂಟ್ರೋ ರವಿ ಕೇಸ್ ಹೊರ ಹಾಕಿದ್ದು: ಹೆಚ್​ ಡಿ ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ

Bidar News Sat, Jan 7, 2023 05:55 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Kannada