Davanagere News

ದಾವಣಗೆರೆ: ಪಾಳುಕೊಂಪೆಯಂತಾದ ಮಾಜಿ ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿ ಎಸ್.ನಿಜಲಿಂಗಪ್ಪ ಓದಿದ ಶಾಲೆ

Davanagere News Mon, Jan 30, 2023 06:45 PM

ಸಂವಿಧಾನಕ್ಕಾಗಲಿ, ಕಾನೂನಿಗಾಗಲಿ ಅವಮಾನ ಮಾಡಿಲ್ಲ: ಕೇದಾರ ಪೀಠದ ಭೀಮಾಶಂಕರ‌ಲಿಂಗ‌ ಶ್ರೀಗಳ ಸ್ಪಷ್ಟನೆ

Davanagere News Mon, Jan 30, 2023 06:00 PM

ಬಂಡಾಯ ವೇದಿಕೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಕುಸಿದು ಬಿದ್ದ ಸಾಹಿತಿ ಬರಗೂರು ರಾಮಚಂದ್ರಪ್ಪ, ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ದಾಖಲು

Davanagere News Sun, Jan 29, 2023 04:08 PM

ತನ್ನ ಇಡೀ ಕುಟುಂಬವನ್ನೇ ಕಾಪಾಡಿದ್ದ ದಾವಣಗೆರೆಯ ಕೀರ್ತಿ ವಿವೇಕ್​ಗೆ ಶೌರ್ಯ ಪ್ರಶಸ್ತಿ, ಆ ರೋಚಕ ಘಟನೆ ಬಿಚ್ಚಿಟ್ಟ ಬಾಲಕ

Davanagere News Wed, Jan 25, 2023 08:57 PM

ದಾವಣಗೆರೆ: ನರ್ಸ್​ ಪ್ರೀತಿಸಿ ಮದುವೆಯಾದ ವೈದ್ಯ ಮಗುವಾದ ಮೇಲೆ ಪರಾರಿ, ಎಸ್​ಪಿ ಎದುರು ಮಹಿಳೆ ಕಣ್ಣೀರು

Davanagere News Wed, Jan 25, 2023 03:58 PM

Davanagere Glass House: ದೇಶದಲ್ಲಿ ಖ್ಯಾತಿ ಪಡೆದ ದಾವಣಗೆರೆ ಗ್ಲಾಸ್ ಹೌಸ್​ ಈಗ ಯುವಕರ ಕಸರತ್ತಿನ ತಾಣ

Davanagere News Sun, Jan 22, 2023 06:08 PM

ಹೊನ್ನಾಳಿಯ ಕೆಂಗನಳ್ಳಿಯಲ್ಲಿ ಅಕ್ರಮ ಮಣ್ಣು ಗಣಿಗಾರಿಕೆ ತಡೆಯಲು ಶಾಸಕ ಎಮ್ ಪಿ ರೇಣುಕಾಚಾರ್ಯ ಯಾಕೆ ಹಿಂದೇಟು ಹಾಕುತ್ತಿದ್ದಾರೆ? ಗ್ರಾಮಸ್ಥರ ಪ್ರಶ್ನೆ

Davanagere News Sat, Jan 21, 2023 08:02 AM

Deadly Insect Bite: ಇದು ಯಾವುದು ವಿಷಕಾರಿ ಹುಳು? ದಾವಣಗೆರೆ ಮಂದಿಯನ್ನು ಕೊರೊನಾಗಿಂತ ಕಟುವಾಗಿ ಕಾಡುತ್ತಿದೆ!

Davanagere News Fri, Jan 20, 2023 05:56 PM

ರಾಜ್ಯ ಮಟ್ಟದ ಕಬ್ಬಡಿ ಚಾಂಪಿಯನ್ ಶಿಪ್​ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗಾಗಿ ಸೆಣಸಾಟ ನಡೆಸಿದ ಯುವ ಕ್ರೀಡಾಪಟುಗಳ ಕಾದಾಟ ಹೇಗಿತ್ತು ಗೊತ್ತಾ? ಇಲ್ಲಿದೆ ನೋಡಿ

Davanagere News Wed, Jan 18, 2023 08:55 AM

ದಾವಣಗೆರೆ: ಹಿರಿಯ ಸ್ವಾತಂತ್ರ್ಯ ಯೋಧ ಜಿ.ಗೋವಿಂದರಾಜ್ (95) ನಿಧನ

Davanagere News Mon, Jan 16, 2023 11:00 AM

Yogathon: ಮೈಸೂರು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಯೋಗ ಮಾಡುವಾಗ ಕುಸಿದು ಬಿದ್ದ 3 ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು

Chitradurga News Sun, Jan 15, 2023 12:07 PM

ಹಿಂದುಳಿದ ವರ್ಗಗಳ ಆಯೋಗದ ವರದಿ ಬಳಿಕ ಪಂಚಮಸಾಲಿ ಸಮುದಾಯಕ್ಕೆ ಮೀಸಲಾತಿ: ಸಿಎಂ ಬೊಮ್ಮಾಯಿ ಭರವಸೆ

Davanagere News Sat, Jan 14, 2023 05:41 PM

Murugesh Nirani: ಪಿಂಪ್ ಸಚಿವ ಎಂಬ ಯತ್ನಾಳ್ ಹೇಳಿಕೆಗೆ ಮನನೊಂದು ಭಾವುಕರಾದ ಮುರುಗೇಶ್​ ನಿರಾಣಿ

Davanagere News Sat, Jan 14, 2023 03:05 PM

ಹೊಸಕೋಟೆ: ಪ್ರಾಂಶುಪಾಲರ ಹುದ್ದೆಗಾಗಿ ಶಾಲಾ ಆಡಳಿತ ಮಂಡಳಿ ನಡುವೆ ಜಟಾಪಟಿ; ಶಾಲೆಯ ನಿರ್ದೇಶಕನಿಂದ ಧರಣಿ

Bengaluru Rural Fri, Jan 13, 2023 12:23 PM

ದಾವಣಗೆರೆ: ಆರ್​ಟಿಐ ಕಾರ್ಯಕರ್ತ ಹತ್ಯೆ ಪ್ರಕರಣ; ಕೋರ್ಟ್​​ಗೆ ಶರಣಾದ ಆರೋಪಿ ಪಿಡಿಒ ಎ.ಟಿ.ನಾಗರಾಜ್

Davanagere News Fri, Jan 13, 2023 10:15 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Kannada