Koppala News

Dalit Atrocities: ಕೊಪ್ಪಳದಲ್ಲಿ 30 ವರ್ಷದ ದಲಿತ ಯುವತಿ ಮೇಲೆ ಚಪ್ಪಲಿಯಿಂದ ಹಲ್ಲೆ

Chamarajanagara News Mon, Feb 6, 2023 09:19 AM

ಪ್ರಮೋದ್ ಮುತಾಲಿಕ್ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಿಂದ ಹಿಂದೂ ಪರ ರಾಜಕೀಯ ಪಕ್ಷಕ್ಕೆ ಹಿನ್ನಡೆ: ಸುನಿಲ್ ಕುಮಾರ್

Elections News Sun, Feb 5, 2023 03:56 PM

Gali Janardhan Reddy: ಆಂಧ್ರದ ಜಗನ್ ಹಾದಿಯಲ್ಲಿ ಜನಾರ್ದನ ರೆಡ್ಡಿ! ಪುತ್ರಿ ಬ್ರಹ್ಮಿಣಿಯನ್ನೂ ಕಣಕ್ಕಿಳಿಸಲು ಅಖಾಡ ಸಿದ್ದತೆ, 30-40 ಸೀಟು ಗೆಲ್ಲುವ ಗುರಿ!

Koppala News Thu, Feb 2, 2023 01:23 PM

ಕೊಪ್ಪಳ: ಬಸ್ಸಿನ ಬಾಗಿಲಿಗೆ ನಿಂತು ಪ್ರಯಾಣ ಮಾಡಬೇಡ ಎಂದ ನಿರ್ವಾಹಕನ ಮೇಲೆ ಮಾರಣಾಂತಿಕ ಹಲ್ಲೆ

Bengaluru News Wed, Feb 1, 2023 10:37 AM

Election News: ಬಳ್ಳಾರಿಯಲ್ಲಿ ಸಹೋದರನ ವಿರುದ್ಧ ಪತ್ನಿಯನ್ನು ಕಣಕ್ಕಿಳಿಸಿದ ಜನಾರ್ದನ ರೆಡ್ಡಿ

Elections News Tue, Jan 31, 2023 02:02 PM

Assembly Polls: ಎಲ್ಲ ಪಕ್ಷಗಳ ಯಾತ್ರೆಯಂತೆ ಗಾಲಿ ಜನಾರ್ಧನ ರೆಡ್ಡಿಯವರ ಕಲ್ಯಾಣ ಯಾತ್ರೆ ಆರಂಭ

Koppala News Tue, Jan 31, 2023 11:31 AM

ರಾಜ್ಯದ ಜನರೇ ನನ್ನ ಸಂಪಾದನೆ, ಅವರ ಮಧ್ಯೆಯೇ ಸಾಯೋದು: ಹೆಚ್​.ಡಿ. ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ

Karnataka News Mon, Jan 30, 2023 07:13 PM

ವಿವಿಧ ಸಮುದಾಯ ಪ್ರಭಾವಿ ಮುಖಂಡರಿಗೆ ಜನಾರ್ದನ ರೆಡ್ಡಿ ಗಾಳ, ಗಂಗಾವತಿಯಲ್ಲಿ ಬಿಜೆಪಿ, ಕಾಂಗ್ರೆಸ್​ಗೆ ತಳಮಳ

Koppala News Mon, Jan 30, 2023 07:04 PM

ಕ್ಷುಲ್ಲಕ ವಿಚಾರಕ್ಕೆ 2 ಗುಂಪುಗಳ ನಡುವೆ ಗಲಾಟೆ: ಹೊಡೆದಾಡಿಕೊಂಡ ಮಂಗಳಮುಖಿಯರು

Crime News Sun, Jan 29, 2023 04:36 PM

ಭತ್ತದ ನಾಡು ಗಂಗಾವತಿ ಕಡೆಯಿಂದ ಸೃಷ್ಟಿಯಾಗಿದೆ ಹೈ ಪ್ರೋಟಿನ್ ಭತ್ತ! ಏನಿದರ ಪೋಷಕಾಂಶ ವಿವರ?

Karnataka News Fri, Jan 27, 2023 12:51 PM

ಅಪ್ಪನ ಮಾತು ಮೀರಿ ಕಾಲೇಜು ದಿನಗಳಿಂದಲೇ ಲವ್ ಮಾಡಿ, ಮದುವೆಯಾದೆ -ಈಗ ಅಳಿಯನನ್ನೆ ಕೊಲ್ಲಿಸಲು ಸುಪಾರಿ‌ ಕೊಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ : ರಕ್ಷಣೆ ಕೊಡಲು ಪೊಲೀಸರಿಗೆ ಮೊರೆ

Karnataka News Thu, Jan 26, 2023 12:58 PM

ಕೊಪ್ಪಳ: ಊಟಕ್ಕೆಂದು ಹೋಗಿ ಹೆಣವಾದ ಕಂದಾಯ ಇಲಾಖೆ ನೌಕರ, ಸಾವಿನ ಸುತ್ತ ಬೆಳೆದ ಅನುಮಾನದ ಹುತ್ತ

Karnataka News Tue, Jan 24, 2023 08:14 PM

Janardhan Reddy: ಆಂಜನೇಯನಿಗೆ ಪೂಜೆ ಸಲ್ಲಿಸುವಾಗ ಜನಾರ್ಧನ ರೆಡ್ಡಿಗೆ ಹೂವಿನ ಪ್ರಸಾದ, ರೆಡ್ಡಿ ಪುಳಕಿತ

Karnataka News Sat, Jan 21, 2023 09:34 AM

ಹುಂಜಗಳನ್ನು ಜೈಲಿಗಟ್ಟಿ ನಗೆಪಾಟಲಿಗೆ ಈಡಾದ ಕೊಪ್ಪಳ ಪೊಲೀಸರು ಮತ್ತೆ ಅವುಗಳನ್ನು ಫಾರ್ಮ್ ಗೆ ಬಿಟ್ಟು ಬಂದ್ರು!

Karnataka News Wed, Jan 18, 2023 02:48 PM

ಕಲ್ಯಾಣ ಕರ್ನಾಟಕ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಗಾಗಿ ಪ್ರತಿ ವರ್ಷ 5 ಸಾವಿರ ಕೋಟಿ ರೂ.: ಡಿ.ಕೆ ಶಿವಕುಮಾರ್​ ಘೋಷಣೆ

Karnataka News Tue, Jan 17, 2023 10:17 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Kannada