Assembly Polls: ರಾಜ್ಯ ಬಿಜೆಪಿ ನಾಯಕರು 2023 ವಿಧಾನ ಸಭಾ ಚುನಾವಣೆ ಗೆಲ್ಲಲು ಕೇವಲ ಪ್ರಧಾನಿ ನರೇಂದ್ರ ಮೋದಿಯವರನ್ನು ನೆಚ್ಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ

Karnataka News Wed, Feb 1, 2023 08:04 AM

Assembly Polls: ಸಿದ್ದರಾಮಯ್ಯ-ಡಿಕೆ ಶಿವಕುಮಾರ್ ಮತ್ತು ಬಿಎಸ್ ಯಡಿಯೂರಪ್ಪ-ಬಸನಗೌಡ ಯತ್ನಾಳ್ ನಡುವೆ ಹಾಕಿರುವ ತೇಪೆ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ!

Karnataka News Sat, Jan 28, 2023 08:07 AM

ಬಿಎಸ್ ಯಡಿಯೂರಪ್ಪವರ ಬಗ್ಗೆ ಹಗುರವಾಗಿ ಮಾತಾಡಿದರೆ ಅದು ಪಕ್ಷಕ್ಕಾಗುವ ಧಕ್ಕೆ: ಬಿವೈ ವಿಜಯೇಂದ್ರ

Videos Fri, Jan 27, 2023 05:38 PM

Tumakuru News: ನಡೆದಾಡುವ ಸರ್ಕಾರ ತಂದಿರುವ ಕೀರ್ತಿ ಯಡಿಯೂರಪ್ಪಗೆ ಸಲ್ಲುತ್ತದೆ: ಬಿ.ವೈ.ವಿಜಯೇಂದ್ರ

Karnataka News Sun, Jan 15, 2023 06:10 PM

ನನ್ನನ್ನು ಸೋಲಿಸಲು ನಿರಾಣಿ ಕಳಿಸುವ ದುಡ್ಡು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ವಿಜಯಪುರದ ಮತದಾರ ನನಗೆ ವೋಟು ಹಾಕುತ್ತಾನೆ: ಬಸನಗೌಡ ಯತ್ನಾಳ್

Videos Sat, Jan 7, 2023 02:21 PM

Karnataka Assembly Polls: ಚುನಾವಣೆ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಬಿವೈ ವಿಜಯೇಂದ್ರಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಜವಾಬ್ದಾರಿ?

Videos Mon, Jan 2, 2023 11:08 AM

ಐದು ದಶಕಗಳ ಸ್ನೇಹಿತ ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಪ್ರಸಾದ್ ಗೆ ಕೆಲ ಮಾರ್ಮಿಕ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳನ್ನು ಕೇಳಿದ ಹೆಚ್ ವಿಶ್ವನಾಥ

Mysuru News Thu, Dec 15, 2022 04:08 PM

ವರುಣಾದಿಂದ ಬಿವೈ ವಿಜಯೇಂದ್ರ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಿದರೂ ಸಿದ್ದರಾಮಯ್ಯ 50,000 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಮತಗಳ ಅಂತರದಿಂದ ಗೆಲ್ಲುತ್ತಾರೆ: ಸಂದೇಶ್ ನಾಗರಾಜ್

Videos Mon, Dec 12, 2022 02:49 PM

ವರುಣದಲ್ಲಿ ಸಿದ್ದು ವಿರುದ್ದ ತೊಡೆ ತಟ್ಟಲು ಸಿದ್ದ ಎಂದ ಬಿ ವೈ ವಿಜಯೇಂದ್ರ: ರಾಜಕೀಯ ಒಳಸುಳಿಯೇನು?

Mysuru News Mon, Dec 12, 2022 10:02 AM

ಎಮ್ ಪಿ ರೇಣುಕಾಚಾರ್ಯರ ಮನೆಗೆ ಬಿವೈ ವಿಜಯೇಂದ್ರ, ಭಾವುಕರಾದ ಶಾಸಕರು

Videos Mon, Nov 7, 2022 12:21 PM

PSI ಹಗರಣದ ನಿಜವಾದ ಕಿಂಗ್‍ಪಿನ್ ಮಾಜಿ ಸಿಎಂ ಮಗ: ರಾಜ್ಯ ರಾಜಕಾರಣದಲ್ಲಿ ಸಂಚಲನ ಮೂಡಿಸಿದ ಈ ಆರೋಪ

Karnataka News Wed, Oct 5, 2022 03:22 PM

ಬಿಜೆಪಿ ಪಕ್ಷಕ್ಕೆ ಡ್ಯಾಮೇಜ್ ಆಗಿದ್ದರೆ ಅದು ಬಿ.ವೈ ವಿಜಯೇಂದ್ರನಿಂದ: ಬಸನಗೌಡ ಪಾಟೀಲ್​ ಯತ್ನಾಳ್ ಆರೋಪ

Karnataka News Mon, Oct 3, 2022 03:49 PM

ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ನಡೆಸುತ್ತಿರುವ ‘ಪೇ ಸಿಮ್’ ಅಭಿಯಾನ ಮತದಾರರ ಮೇಲೆ ಯಾವುದೇ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರದು: ವಿಜಯೇಂದ್ರ

Videos Sat, Sep 24, 2022 02:14 PM

ಪಂಚಮಸಾಲಿ ಮೀಸಲಾತಿಗೆ ಯಡಿಯೂರಪ್ಪ ವಿರೋಧವಿಲ್ಲ: ವಿಜಯೇಂದ್ರ

Karnataka News Wed, Sep 21, 2022 01:10 PM

ಮಾಜಿ ಸಿಎಂ ಬಿಎಸ್​ ಯಡಿಯೂರಪ್ಪ, ಬಿವೈ ವಿಜಯೇಂದ್ರ ವಿರುದ್ಧ ಎಫ್​ಐಆರ್​ ದಾಖಲು

Bengaluru News Sat, Sep 17, 2022 08:03 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Kannada