ಸಂಸದನಿಗೆ ವಿಧಿಸಿದ್ದ ಶಿಕ್ಷೆಗೆ ಹೈಕೋರ್ಟ್ ಬ್ರೇಕ್: ಲಕ್ಷದ್ವೀಪ ಲೋಕಸಭೆ ಉಪಚುನಾವಣೆ ತಡೆಹಿಡಿದ ಚುನಾವಣೆ ಆಯೋಗ

India News Mon, Jan 30, 2023 11:06 PM

Assembly election 2023 Dates: ತ್ರಿಪುರಾದಲ್ಲಿ ಫೆ.16, ಮೇಘಾಲಯ ಮತ್ತು ನಾಗಾಲ್ಯಾಂಡ್​​ನಲ್ಲಿ ಫೆ.27ಕ್ಕೆಚುನಾವಣೆ

Elections News Wed, Jan 18, 2023 03:06 PM

Assembly Election Announced: ಮೂರು ರಾಜ್ಯಗಳ ವಿಧಾನಸಭಾ ಚುನಾವಣಾ ದಿನಾಂಕ ಇಂದು ಘೋಷಣೆ

India News Wed, Jan 18, 2023 10:32 AM

Remote Voting Machine: ರಿಮೋಟ್ ವೋಟಿಂಗ್ ಮೆಷಿನ್ ಕುರಿತು ಸರ್ವಪಕ್ಷ ಸಭೆ ನಡೆಸುತ್ತಿರುವ ಚುನಾವಣಾ ಆಯೋಗ

India News Mon, Jan 16, 2023 01:53 PM

Karnataka Assembly Poll 2023: ವಿಧಾನಸಭೆ ಚುನಾವಣೆಗೆ ಭರ್ಜರಿ ತಯಾರಿ, ಕೇಂದ್ರ ಚುನಾವಣಾಧಿಕಾರಿಗಳಿಂದ ಪೂರ್ವ ತಯಾರಿ ಪರಿವೀಕ್ಷಣೆ

Bengaluru News Tue, Jan 3, 2023 07:44 PM

Remote Voting Machine ವಲಸೆ ಕಾರ್ಮಿಕರಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಸ್ಥಳದಲ್ಲೇ ಮತದಾನಕ್ಕೆ ಅವಕಾಶ ನೀಡಲಿದೆ ರಿಮೋಟ್ ಮತಯಂತ್ರ

Politics Thu, Dec 29, 2022 03:09 PM

‘ಪಾಠ ಕಲಿಸಿದ್ದೆವು’ ಹೇಳಿಕೆ; ನೀತಿ ಸಂಹಿತೆ ಉಲ್ಲಂಘನೆ ಆರೋಪದಿಂದ ಅಮಿತ್ ಶಾಗೆ ಕ್ಲೀನ್​​ಚಿಟ್

India News Sat, Dec 10, 2022 03:49 PM

Gujarat Election 2022 ಮೊದಲ ಹಂತದ ಮತದಾನ ಮುಕ್ತಾಯ; 89 ವಿಧಾನಸಭಾ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಶೇ 60.20 ಮತದಾನ

Elections News Thu, Dec 1, 2022 08:43 PM

ಬೆಂಗಳೂರು ವೋಟರ್ ಐಡಿ ಅಕ್ರಮ ಪ್ರಕರಣದ ತನಿಖೆಗಾಗಿ 7 IAS ಅಧಿಕಾರಿಗಳನ್ನು ನೇಮಿಸಿದ ಕೇಂದ್ರ ಚುನಾವಣೆ ಆಯೋಗ

Bengaluru News Fri, Nov 25, 2022 09:41 PM

ಅರುಣ್ ಗೋಯೆಲ್ ನೇಮಕಾತಿಗಾಗಿರುವ ಕಡತಕ್ಕೆ ಆತುರದಿಂದ ಅನುಮತಿ ಸಿಕ್ಕಿದೆ: ಸುಪ್ರೀಂಕೋರ್ಟ್

India News Thu, Nov 24, 2022 01:49 PM

ಚುನಾವಣಾ ಆಯುಕ್ತ ಅರುಣ್ ಗೋಯೆಲ್ ನೇಮಕಾತಿಯ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಕಡತಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸುವಂತೆ ಕೇಂದ್ರಕ್ಕೆ ಸುಪ್ರೀಂಕೋರ್ಟ್ ಸೂಚನೆ

India News Wed, Nov 23, 2022 07:39 PM

ವೋಟರ್​ ಐಡಿ ಪರಿಷ್ಕರಣೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಅಕ್ರಮದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾಹಿತಿ ಕಲೆ ಹಾಕಿದ ಕೇಂದ್ರ ಚುನಾವಣಾ ಆಯೋಗ

Bengaluru News Tue, Nov 22, 2022 04:07 PM

ರಾಜಕೀಯ ಪಕ್ಷಗಳು ಚುನಾವಣಾ ಚಿಹ್ನೆಗಳನ್ನು ತಮ್ಮ ವಿಶೇಷ ಆಸ್ತಿ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸುವಂತಿಲ್ಲ: ದೆಹಲಿ ಹೈಕೋರ್ಟ್

India News Sun, Nov 20, 2022 08:36 AM

ಪ್ರಚಾರ ಪಡೆಯುವುದಕ್ಕಾಗಿ ಇನ್​​ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಪೋಸ್ಟ್; ಗುಜರಾತ್ ಚುನಾವಣಾ ಅಧಿಕಾರಿ ಕರ್ತವ್ಯದಿಂದ ವಜಾ

Elections News Fri, Nov 18, 2022 02:35 PM

ನಾವು ಶೇ100 ನಿಷ್ಪಕ್ಷವಾಗಿದ್ದೇವೆ: ಗುಜರಾತ್ ಚುನಾವಣಾ ದಿನಾಂಕ ಬಗ್ಗೆ ಚುನಾವಣಾ ಆಯೋಗ

Elections News Thu, Nov 3, 2022 03:48 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Kannada