ತುಮಕೂರು: ಪ್ರಜಾಧ್ವನಿ ಯಾತ್ರೆ ಕೇವಲ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಯಾತ್ರೆಯಲ್ಲ, ಹೊಸ ಬದಲಾವಣೆಗಾಗಿ ರೂಪುಗೊಂಡ ಯಾತ್ರೆ: ರಣದೀಪ್ ಸಿಂಗ್ ಸುರ್ಜೇವಾಲ

Karnataka News Tue, Jan 24, 2023 03:38 PM

ಇಲ್ಲಿ ಆಡಳಿತ ಮಾಡುವವರ ಮುಖ ಮುಂದಿಟ್ಟು ಚುನಾವಣೆ ಎದುರಿಸಲಿ, ಮೋದಿ ಯಾಕೆ?: ಬಿಜೆಪಿಗೆ ಡಿಕೆಶಿ ಸವಾಲು

Karnataka News Sun, Jan 22, 2023 05:22 PM

ಸಿದ್ದರಾಮಯ್ಯಗೆ ರಾಜಕೀಯ ನಿವೃತ್ತಿ ಪಡೆಯುವ ಸ್ಥಿತಿ ಬರಲಿದೆ: ಸಿದ್ದುಗೆ ಟಾಂಗ್ ಕೊಟ್ಟ ಸಿಎಂ ಬೊಮ್ಮಾಯಿ

Karnataka News Sun, Jan 22, 2023 04:30 PM

ಕರ್ನಾಟಕ ಅಸೆಂಬ್ಲಿ ಚುನಾವಣೆ: ಸ್ಟಾರ್ ಪ್ರಚಾರಕರ ಮೇಲೆ ಕಣ್ಣಿಟ್ಟ ಬಿಜೆಪಿ, ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ನಡೆಸಿರುವ ತಯಾರಿ ಏನು?

Karnataka News Sat, Dec 10, 2022 09:50 AM

ಕಲಬುರ್ಗಿ: ಇಂದು ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಕಲ್ಯಾಣ ಕ್ರಾಂತಿ ಸಮಾವೇಶ, ಮತದಾರರ ಸೆಳೆಯಲು ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ತಂತ್ರ

Elections News Sat, Dec 10, 2022 07:58 AM

KPCC: 1200 ಟಿಕೆಟ್ ಆಕಾಂಕ್ಷಿಗಳಿಂದ 25 ಕೋಟಿ ರೂ ಅರ್ಜಿ ಹಣ ಸಂಗ್ರಹಿಸಿದ ಕರ್ನಾಟಕ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್

Bengaluru News Tue, Nov 22, 2022 12:35 PM

ದಾವಣಗೆರೆ ದಕ್ಷಿಣ ವಿಧಾನಸಭಾ ಕ್ಷೇತ್ರದಿಂದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗೆ ಶಾಮನೂರು ಶಿವಶಂಕರಪ್ಪ ಒಲವು, ಕೆಪಿಸಿಸಿಗೆ ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಕೆ

Davanagere News Tue, Nov 22, 2022 11:30 AM

ಕರ್ನಾಟಕ ರಾಜಕಾರಣಕ್ಕೆ ಕೆಎಚ್​ ಮುನಿಯಪ್ಪ, ದೇವನಹಳ್ಳಿಯಲ್ಲಿ ಅಪಸ್ವರ: ಗೊಂದಲದಲ್ಲಿ ನಾಯಕರು

Bengaluru Rural Wed, Nov 16, 2022 10:13 AM

ಕಾಪಿರೈಟ್ ಕೇಸ್​ನಿಂದ​ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಟ್ವಿಟರ್ ಖಾತೆ ಬಂದ್: ಜೈಲಿಗೆ ಕಳಿಸಿದರೂ ಕೇರ್ ಮಾಡಲ್ಲ ಎಂದ ಡಿಕೆ ಶಿವಕುಮಾರ್

Bengaluru News Tue, Nov 8, 2022 10:01 AM

ಕರ್ನಾಟಕದ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ನಾಯಕರಿಗೆ ಐದು ಅಂಶಗಳ ಟಾಸ್ಕ್ ಕೊಟ್ಟ ಎಐಸಿಸಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನ ಖರ್ಗೆ

Bengaluru News Mon, Nov 7, 2022 02:41 PM

ವಿಧಾನಸಭೆ ಚುನಾವಣೆಗೆ ಸಿದ್ಧತೆ ಆರಂಭಿಸಿದ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್: ಇಂದಿನಿಂದ ಜಿಲ್ಲಾವಾರು ಸರಣಿ ಸಭೆ ಆರಂಭ

Bengaluru News Fri, Nov 4, 2022 12:37 PM

ಮೂಡಿಗೆರೆ: ಕಾಂಗ್ರೆಸ್​ನಲ್ಲಿ ಭಿನ್ನಮತ ಸ್ಫೋಟ, ಮಾಜಿ ಸಚಿವೆ ಮೋಟಮ್ಮ ಪುತ್ರಿಯ ವಿರುದ್ಧ ಆಕ್ರೋಶ

Chikkamagaluru News Wed, Nov 2, 2022 01:24 PM

Bharat Jodo Yatra: ಕರ್ನಾಟಕದಲ್ಲಿ 6ನೇ ದಿನ: ಚಲುವರಾಯಸ್ವಾಮಿಯ ಮಗ, ನಟ ಸಚಿನ್ ಜೊತೆ ರಾಹುಲ್ ಗಾಂಧಿ ಪೆಪ್ ಟಾಕ್

Karnataka News Fri, Oct 7, 2022 11:39 AM

ಕನ್ನಡ ಧ್ವಜದಲ್ಲಿ ರಾಹುಲ್ ಗಾಂಧಿ ಚಿತ್ರ: ಕನ್ನಡ ಪರ ಸಂಘಟನೆಗಳಿಂದ ಆಕ್ಷೇಪ

Karnataka News Mon, Oct 3, 2022 02:24 PM

6 ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಸರ್ಕಾರ ಬರುತ್ತೆ, ಆಗ ಪಾಠ ಕಲಿಸ್ತೀವಿ: ಪೊಲೀಸರಿಗೆ ಸಿದ್ದರಾಮಯ್ಯ ಎಚ್ಚರಿಕೆ

Chamarajanagara News Fri, Sep 30, 2022 11:18 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Kannada