Tata Tiago EV: ಟಿಯಾಗೋ ಇವಿ ಕಾರಿನ ವಿತರಣೆ ಆರಂಭಿಸಿದ ಟಾಟಾ ಮೋಟಾರ್ಸ್

Automobile Mon, Feb 6, 2023 07:14 PM

Upcoming Cars: ಫೆಬ್ರವರಿಯಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿರುವ ಟಾಪ್ 5 ಕಾರುಗಳಿವು!

Automobile Sun, Feb 5, 2023 06:58 PM

Tata Nexon EV: ಮಹೀಂದ್ರಾ XUV400 ಇವಿ ಬಿಡುಗಡೆ ಬೆನ್ನಲ್ಲೇ ಟಾಟಾ ನೆಕ್ಸಾನ್ ಇವಿ ಬೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಭಾರೀ ಇಳಿಕೆ

Automobile Thu, Jan 19, 2023 07:46 PM

Auto Expo 2023: ಭರ್ಜರಿ ಮೈಲೇಜ್ ನೀಡುವ ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಇವಿಎಕ್ಸ್ ಅನಾವರಣ

Automobile Wed, Jan 11, 2023 03:31 PM

Tata Punch EV: ಬಜೆಟ್ ಬೆಲೆಯಲ್ಲಿ ರಸ್ತೆಗಿಳಿಯಲು ಸಜ್ಜಾದ ಬಹುನೀರಿಕ್ಷಿತ ಟಾಟಾ ಪಂಚ್ ಇವಿ!

Automobile Mon, Jan 9, 2023 07:58 PM

Electric Cars: 2022ರಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಟಾಪ್ 5 ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಇವಿ ಕಾರುಗಳಿವು!

Automobile Mon, Jan 2, 2023 06:22 PM

Upcomig EV Cars: 2023ರಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿರುವ ಹೊಸ ಇವಿ ಕಾರುಗಳಿವು!

Automobile Thu, Dec 29, 2022 05:02 PM

Tata Punch EV: ಆಕರ್ಷಕ ಬೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಬರಲಿದೆ ಟಾಟಾ ಪಂಚ್ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್!

Automobile Mon, Dec 26, 2022 01:56 PM

Mercedes Vision EQXX: ಪ್ರತಿ ಚಾರ್ಜ್ ಗೆ 1 ಸಾವಿರ ಕಿ.ಮೀ ಗೂ ಹೆಚ್ಚು ಮೈಲೇಜ್ ನೀಡುತ್ತೆ ಈ ಇವಿ ಕಾರು!

Automobile Wed, Dec 14, 2022 03:03 PM

New Car Launched: ನವೆಂಬರ್ ನಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಟಾಪ್ 5 ಕಾರುಗಳಿವು!

Automobile Wed, Nov 30, 2022 08:00 PM

Hyundai Ioniq 5: ಹ್ಯುಂಡೈ ಐಯಾನಿಕ್ 5 ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಕಾರು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಹಿತಿ ಬಹಿರಂಗ

Automobile Wed, Nov 30, 2022 04:15 PM

Tata Tiago EV: ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಕೆಲವೇ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಮತ್ತೊಂದು ದಾಖಲೆ ನಿರ್ಮಿಸಿದ ಟಾಟಾ ಟಿಯಾಗೋ ಇವಿ

Automobile Mon, Nov 28, 2022 04:35 PM

Pravaig Defy: ಪ್ರತಿ ಚಾರ್ಜ್‌ಗೆ 500 ಕಿ.ಮೀ ಮೈಲೇಜ್ ನೀಡುವ ಪ್ರವೇಗ್ ಡಿಫೈ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಕಾರು ಬಿಡುಗಡೆ

Automobile Fri, Nov 25, 2022 08:12 PM

Tata Tigor EV:ಭರ್ಜರಿ ಮೈಲೇಜ್ ನೀಡುವ 2022ರ ಟಾಟಾ ಟಿಗೋರ್ ಇವಿ ಬಿಡುಗಡೆ

Automobile Wed, Nov 23, 2022 07:32 PM

2022 Tata Tigor EV: ವಿಸ್ತರಿತ ಬ್ಯಾಟರಿ ಪ್ಯಾಕ್ ಪ್ರೇರಿತ ಹೊಸ ಟಾಟಾ ಟಿಗೋರ್ ಇವಿ ಬಿಡುಗಡೆ

Automobile Wed, Nov 23, 2022 06:19 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Kannada