Airtel New Offers: ಏರ್​​ಟೆಲ್​​ನಿಂದ ಎರಡು ಪ್ರಿಪೇಯ್ಡ್ ಪ್ಲಾನ್; ಸಿಗಲಿದೆ ಭರ್ಜರಿ ಡೇಟಾ, ಇಲ್ಲಿದೆ ಮತ್ತಷ್ಟು ವಿವರ

Business News Fri, Jan 27, 2023 12:49 PM

Airtel Recharge Price Hike: ಕರ್ನಾಟಕ ಸೇರಿ 8 ಕಡೆಗಳಲ್ಲಿ ಏರ್​ಟೆಲ್ ತಿಂಗಳ ಕನಿಷ್ಠ ರಿಚಾರ್ಜ್ ದರ ಭಾರೀ ಹೆಚ್ಚಳ

Business News Wed, Jan 25, 2023 11:02 AM

Bharti Airtel: ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಸ್ಟಾರ್ಟಪ್​ ಲೆಮ್​ನಿಸ್ಕ್ ಷೇರು ಖರೀದಿಸಿದ ಏರ್​ಟೆಲ್

Business News Tue, Dec 20, 2022 05:49 PM

Bharti Airtel: ವಿದೇಶಿ ಸಾಲದ ಬಾಂಡ್​​ದಾರರಿಗೆ 71 ಕೋಟಿ ರೂ. ಮೌಲ್ಯದ ಈಕ್ವಿಟಿ ನೀಡಲಿದೆ ಭಾರ್ತಿ ಏರ್​ಟೆಲ್

Business News Sat, Dec 10, 2022 10:32 AM

Airtel: ಹಳೆಯ ಪ್ಲಾನ್ ಮರುಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದೆ ಏರ್ಟೆಲ್: ಈ ಬಾರಿ ಬಂಪರ್ ಪ್ರಯೋಜನ

Photogallery Fri, Dec 9, 2022 02:34 PM

JIO: ಜಿಯೋ ಧಮಾಕ ಪ್ಲಾನ್: ಈ ಯೋಜನೆ ಹಾಕಿಸಿಕೊಂಡರೆ ಒಂದು ವರ್ಷದ ವರೆಗೆ ಟೆನ್ಶನ್ ಬೇಡ

Technology News Sun, Dec 4, 2022 06:47 AM

Jio vs Airtel: ಪ್ರತಿದಿನ 2GB ಡೇಟಾ: ಇದು ಜಿಯೋ-ಏರ್ಟೆಲ್​ನ ಧಮಾಕ ಆಫರ್

Technology News Thu, Nov 24, 2022 03:44 PM

Bharti Airtel: ತಿಂಗಳ ಕನಿಷ್ಠ ರಿಚಾರ್ಜ್ ದರ 155 ರೂ.ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿಸಿದ ಏರ್​ಟೆಲ್; ದೇಶಾದ್ಯಂತ ಜಾರಿ ಸಾಧ್ಯತೆ

Business News Mon, Nov 21, 2022 05:33 PM

Airtel: ಸದ್ದಿಲ್ಲದೆ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಹೊಸ ಧಮಾಕ ಪ್ಲಾನ್ ಪರಿಚಯಿಸಿದ ಏರ್ಟೆಲ್: ಏನೆಲ್ಲ ಪ್ರಯೋಜನ ನೋಡಿ

Technology News Thu, Nov 10, 2022 02:06 PM

Airtel: ದಿನಕ್ಕೆ 3GB ಡೇಟಾ: ಏರ್ಟೆಲ್​ನ ಈ ಪ್ಲಾನ್ ಹಾಕಿಸಿಕೊಂಡರೆ ಸಿಗಲಿದೆ ಭರ್ಜರಿ ಆಫರ್

Technology News Tue, Oct 25, 2022 06:10 AM

ಏರ್‌ಟೆಲ್‌ 5ಜಿ ಪ್ಲಸ್‌ ಸೇವೆ ಲೈವ್ ಆಗಿದೆ. ಈ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನದ ಬಗ್ಗೆ ನೀವು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾದದ್ದು ಇಲ್ಲಿದೆ

Sponsored Fri, Oct 21, 2022 03:11 PM

Airtel 5G: ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಮೊಟ್ಟ ಮೊದಲ 5G ಸೇವೆ ಆರಂಭಿಸಿದ ಏರ್ಟೆಲ್: ಎಲ್ಲೆಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯ, ಬೆಲೆ ಎಷ್ಟು?, ಇಲ್ಲಿದೆ ಮಾಹಿತಿ

Technology News Sun, Oct 2, 2022 12:01 PM

Airtel 5G: ಕೆಲವೇ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಏರ್ಟೆಲ್ 5G ಲಭ್ಯ: 5G ಸೇವೆ ಬಳಸಲು ಹೊಸ ಸಿಮ್ ಅಗತ್ಯವಿದೆಯೇ?

Technology News Tue, Sep 13, 2022 12:19 PM

Airtel: ಏರ್ಟಲ್​ನಿಂದ ಹಾಟ್​ಸ್ಟಾರ್, ಅಮೆಜಾನ್ ಪ್ರೈಮ್ ಉಚಿತ ಚಂದಾದಾರಿಕೆ: ಈ ಆಫರ್ ಮಿಸ್ ಮಾಡ್ಬೇಡಿ

Technology News Mon, Sep 5, 2022 02:29 PM

Bharti Airtel: ಸಿಂಗ್​ಟೆಲ್​ನಿಂದ ಶೇ.3.33 ಪಾಲನ್ನು ಖರೀದಿಸಲಿರುವ ಭಾರ್ತಿ ಟೆಲಿಕಾಂ

Business News Thu, Aug 25, 2022 11:37 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Kannada