Ultraviolette F77: ಪ್ರತಿ ಚಾರ್ಜ್‌ಗೆ 307 ಕಿ.ಮೀ ಮೈಲೇಜ್ ನೀಡುವ ಆಲ್ಟ್ರಾವಯೊಲೆಟ್ ಎಫ್77 ಇವಿ ಬೈಕ್ ಬಿಡುಗಡೆ

Automobile Thu, Nov 24, 2022 06:41 PM

Matter Electric BIke: ಪ್ರತಿ ಚಾರ್ಜ್ ಗೆ 150 ಕಿ.ಮೀ ಮೈಲೇಜ್ ನೀಡುತ್ತೆ ಮ್ಯಾಟರ್ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಬೈಕ್

Automobile Tue, Nov 22, 2022 05:35 PM

Ultraviolette F77: ಅ.23ರಿಂದ ಆರಂಭವಾಗಲಿದೆ ಅತ್ಯಧಿಕ ಮೈಲೇಜ್ ನೀಡುವ ಆಲ್ಟ್ರಾವಯೊಲೆಟ್ ಎಫ್77 ಇವಿ ಬೈಕ್ ಬುಕಿಂಗ್

Automobile Wed, Oct 19, 2022 08:31 PM

ಬಹುನಿರೀಕ್ಷಿತ ಫೋಲ್ಡಿಂಗ್ ಇ-ಬೈಕ್ ಬಿಡುಗಡೆ; ಇದರ ಬೆಲೆ, ಫೀಚರ್ಸ್ ಇಲ್ಲಿದೆ

Industry Thu, Aug 25, 2022 04:04 PM

Electric Bikes: 50,000 ಕ್ಕಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಬೆಲೆಯ ಇಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್​​ ಬೈಕ್​ ಇಲ್ಲಿವೆ

Photogallery Wed, Jun 22, 2022 11:07 PM

ನೂತನ EV ಉತ್ಪಾದನಾ ಘಟಕ ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದ ಬಜಾಜ್ ಆಟೋ, 11 ಸಾವಿರ ಉದ್ಯೋಗ ಸೃಷ್ಟಿ

Viral Sat, Jun 11, 2022 11:47 AM

CSR 762: ಜಬರ್​ದಸ್ತ್ ಬೈಕ್, 110 ಕಿ.ಮೀ ಮೈಲೇಜ್: ಸಿಗಲಿದೆ 40 ಸಾವಿರ ರೂ. ಸಬ್ಸಿಡಿ..!

Industry Sat, Jun 4, 2022 07:17 PM

Video: ಟ್ರಕ್​​ನಲ್ಲಿ ಬೆಂಗಳೂರಿಗೆ ಸಾಗಿಸಲಾಗುತ್ತಿದ್ದ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್​ ಸ್ಕೂಟರ್​​ಗಳಿಗೆ ಬೆಂಕಿ; ಧಗಧಗನೆ ಹೊತ್ತಿ ಉರಿದ 20 ವಾಹನಗಳು !

India News Tue, Apr 12, 2022 08:22 PM

ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಬರಲಿದೆ 100 ಕಿಮೀ ವೇಗದ ಮತ್ತು 150 ಕಿ.ಮೀ ಮೈಲೇಜ್ ನೀಡುವ ಬೈಕ್

Industry Sat, Feb 26, 2022 08:43 PM

Best Electric Bike: ಕೇವಲ 1 ಲಕ್ಷ ರೂ.ನಲ್ಲಿ ಖರೀದಿಸಬಹುದು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಬೈಕ್

Industry Thu, Feb 17, 2022 08:47 PM

ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ಬೈಕ್ ಟ್ಯಾಕ್ಸಿ ಬಂದ್​ಗೆ ಆಗ್ರಹಿಸಿ ಪ್ರತಿಭಟನೆ; ಬಿ ಶ್ರೀರಾಮುಲು ಮನೆಗೆ ಮುತ್ತಿಗೆ ಹಾಕಿದ ಭಾರತ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್​ಪೋಟ್ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್

Bengaluru News Tue, Feb 15, 2022 11:27 AM

KTM E-Duke: ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ರಸ್ತೆಗಿಳಿಯಲಿದೆ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಡ್ಯೂಕ್

Industry Thu, Feb 10, 2022 08:26 PM

ಮನೆಯಲ್ಲಿಯೇ ತಯಾರಾಗುತ್ತಿವೆ ಬೈಕ್, ಕಾರು; ಯುವಕನ ಸಾಧನೆಗೆ ಸಾರ್ವಜನಿಕರಿಂದ ಮೆಚ್ಚುಗೆ

Karnataka News Sun, Feb 6, 2022 09:40 AM

Budget 2022: ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ವಾಹನಗಳ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಸ್ಟೇಷನ್​ಗಳಿಗೆ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಬ್ಯಾಟರಿ ವಿನಿಮಯ ನೀತಿ ಘೋಷಣೆ

Budget Tue, Feb 1, 2022 01:48 PM

Tork Kratos: ಭಾರತದಲ್ಲಿ 180 ಕಿ.ಮೀ ಮೈಲೇಜ್ ನೀಡುವ ಬೈಕ್ ಬಿಡುಗಡೆ

Industry Mon, Jan 31, 2022 08:38 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Kannada