Pfizer CEO: ದಾವೋಸ್​; ಕೋವಿಡ್ ಲಸಿಕೆ ಕುರಿತ ಪ್ರಶ್ನೆಗೆ ಉತ್ತರಿಸದೆ ಓಡಿ ಹೋದ ಫೈಜರ್ ಸಿಇಒ

Business News Fri, Jan 20, 2023 04:03 PM

ಮೆಸೆಂಜರ್ ಆರ್​ಎನ್​ಎ ಕೊವಿಡ್ ಲಸಿಕೆಯಿಂದ ಗಂಭೀರ ಆರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆ ಉಂಟಾಗಬಹುದು; ಅಮೆರಿಕದ ವಿಜ್ಞಾನಿ ಎಚ್ಚರಿಕೆ

India News Mon, Jan 9, 2023 07:56 PM

Omicron subvariant XBB.1.5: ವಿಶ್ವದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚುತ್ತಿದೆ XBB.1.5, WHO ಕಳವಳ; ಭಾರತದಲ್ಲಿ 0.01% ಕೋವಿಡ್ ಪಾಸಿಟಿವಿಟಿ

World News Sat, Jan 7, 2023 12:26 PM

Bengaluru Covid19 Updates: ವಿದೇಶದಿಂದ ಬೆಂಗಳೂರಿಗೆ ಬಂದ 3 ಪ್ರಯಾಣಿಕರಿಗೆ ಕೊರೊನಾ ಸೋಂಕು

Bengaluru News Thu, Dec 29, 2022 10:27 AM

ಮುಂದಿನ 40 ದಿನ ನಿರ್ಣಾಯಕ, ಜನವರಿ ಮಧ್ಯಭಾಗದಲ್ಲಿ ಕೋವಿಡ್​​​​ ಪ್ರಕರಣ ಏರಿಕೆಯಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ: ತಜ್ಞರು

India News Wed, Dec 28, 2022 05:53 PM

Covid Nasal Vaccine: ಕೋವಿಡ್ ಬೂಸ್ಟರ್ ಡೋಸ್ ಪಡೆದವರಿಗೆ ಮೂಗಿನ ಮೂಲಕ ಹಾಕುವ ಲಸಿಕೆ ಬೇಡ; ತಜ್ಞರು

India News Wed, Dec 28, 2022 07:18 AM

Nasal Covid Vaccine: ಭಾರತ್ ಬಯೋಟೆಕ್​ನ ನಾಸಲ್ ಕೋವಿಡ್ ಲಸಿಕೆಗೆ ಅನುಮೋದನೆ

India News Mon, Nov 28, 2022 07:09 PM

ಕೋವಿಡ್ ಲಸಿಕೆ ಮತ್ತು ಅಲೋಪಥಿ ಔಷಧಿಗಳ ಅಪಪ್ರಚಾರ ನಿಲ್ಲಿಸುವಂತೆ ಬಾಬಾ ರಾಮದೇವ್ ಗೆ ದೆಹಲಿ ಹೈಕೋರ್ಟ್ ತಾಕೀತು

India News Thu, Aug 18, 2022 12:38 PM

BIG NEWS: ಒಮಿಕ್ರಾನ್ ವಿರುದ್ಧ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಾಗಿರುವ ಮಾಡೆರ್ನಾ ಲಸಿಕೆಗೆ ಯುಕೆ ಅನುಮೋದನೆ

World News Mon, Aug 15, 2022 04:57 PM

ಭಾರತದ 200 ಕೋಟಿ ಡೋಸ್ ಕೋವಿಡ್ ಲಸಿಕೆ ಸಾಧನೆ ಶ್ಲಾಘಿಸಿದ ಬಿಲ್ ಗೇಟ್ಸ್ ,ಧನ್ಯವಾದ ತಿಳಿಸಿದ ಮೋದಿ

India News Wed, Jul 20, 2022 05:50 PM

Covid Vaccines: 6 ತಿಂಗಳ ಮಗುವಿಗೆ ಕೊವಿಡ್ ಲಸಿಕೆ ನೀಡಲು ಅಮೆರಿಕ ನಿರ್ಧಾರ: ಐತಿಹಾಸಿಕ ಕ್ರಮ ಎಂದ ಜನತೆ

World News Sun, Jun 19, 2022 07:55 AM

ರಾಜ್ಯಗಳಲ್ಲಿ 18 ಕೋಟಿಗೂ ಹೆಚ್ಚು ಬಾಕಿ ಮತ್ತು ಬಳಕೆಯಾಗದ ಕೊವಿಡ್ ಲಸಿಕೆ ಡೋಸ್‌ಗಳು ಲಭ್ಯವಿದೆ: ಕೇಂದ್ರ

India News Thu, May 12, 2022 08:04 AM

ವಿದೇಶಕ್ಕೆ ಪ್ರಯಾಣಿಸುವವರಿಗೆ 2ನೇ ಡೋಸ್ ಮತ್ತು ಬೂಸ್ಟರ್ ನಡುವಿನ ಅವಧಿಯನ್ನ 90 ದಿನಕ್ಕೆ ಇಳಿಸಲು ಕೇಂದ್ರ ನಿರ್ಧಾರ

India News Thu, May 12, 2022 07:17 AM

Covovax Vaccine: ಖಾಸಗಿ ಕೇಂದ್ರಗಳಲ್ಲಿ 12ರಿಂದ 17 ವರ್ಷದವರಿಗೆ ಕೊವೊವ್ಯಾಕ್ಸ್​ ಲಸಿಕೆ ಲಭ್ಯ

India News Mon, May 2, 2022 09:36 PM

Covovax: ಭಾರತದ 12-17 ವರ್ಷದ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಸೆರಂ ಇನ್​​ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್​ನ ಕೋವೊವ್ಯಾಕ್ಸ್​ ಲಸಿಕೆ ನೀಡಲು ಅನುಮತಿ

India News Fri, Apr 29, 2022 06:00 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Kannada