Union Budget 2023: ಕೃಷಿ ಸಾಲದ ಗುರಿಯನ್ನು ₹20 ಲಕ್ಷ ಕೋಟಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿಸುವುದಾಗಿ ಘೋಷಣೆ

Budget Wed, Feb 1, 2023 12:47 PM

ಕೃಷಿ ಆರ್ಥಿಕ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಬದಲಾವಣೆ ಪರಿಣಿತರ ಜೊತೆ ಚರ್ಚೆ, ಸುಧಾರಣೆಗೆ ವಿಶೇಷ ನೆರವು ನೀಡಲಾಗುವುದು: ಸಿಎಂ ಬೊಮ್ಮಾಯಿ

Hubballi Dharwad Tue, Jan 31, 2023 04:16 PM

Coriander Crop: ಆ ಬಡ ರೈತ 1 ಎಕರೆ ಜಮೀನಿನಲ್ಲಿ ಹನಿ ನೀರಾವರಿ ಮೂಲಕ ಕಷ್ಟಪಟ್ಟು ಕೊತ್ತಂಬರಿ ಸೊಪ್ಪು ಬೆಳೆದಿದ್ದ, ಮುಂದೇನಾಯ್ತು?

Chikkaballapur News Fri, Jan 27, 2023 02:28 PM

ಭತ್ತದ ನಾಡು ಗಂಗಾವತಿ ಕಡೆಯಿಂದ ಸೃಷ್ಟಿಯಾಗಿದೆ ಹೈ ಪ್ರೋಟಿನ್ ಭತ್ತ! ಏನಿದರ ಪೋಷಕಾಂಶ ವಿವರ?

Karnataka News Fri, Jan 27, 2023 12:51 PM

ಕಂದಾಯ-ಪೊಲೀಸ್ ಇಲಾಖೆ ಕಣ್ಮುಚ್ಚಿ ಕುಳಿತಿದೆ -ಅಸಲಿಗೆ ರೈತರ ಅನುಮತಿ ಪಡೆಯದೆ ತೋಟಗಳಲ್ಲಿ ಬೃಹತ್ ಯಂತ್ರಗಳ ಹಾಕುವ ಧಾರ್ಷ್ಟ್ಯತನ ಯಾಕೆ?

Gadag News Mon, Jan 23, 2023 11:40 AM

30 ವರ್ಷ ಕಾಲ ಗಡಿ ಕಾದಿದ್ದ ಯೋಧನಿಗೆ ದೇವನಹಳ್ಳಿ ಅಧಿಕಾರಿಗಳಿಂದ ಅನ್ಯಾಯ ಆರೋಪ, ಬೆಳೆ ನಾಶಗೊಳಿಸಿ ಕುಕೃತ್ಯ

Bengaluru Rural Tue, Jan 10, 2023 07:37 PM

Suresh, Malathi: ಅಡಿಕೆಯ ಹತ್ತಾರು ಉಪ-ಉತ್ಪನ್ನ ಸೃಷ್ಟಿಸಿದ ಶಿವಮೊಗ್ಗ ಉದ್ಯಮಿ ಸುರೇಶ್​ ಸಾಧನೆಗೆ ಪ್ರಧಾನಿ ಮೋದಿಯಿಂದ ‘ಮನ್​ ಕಿ ಬಾತ್’ ಗೌರವ

Karnataka News Mon, Dec 26, 2022 09:41 AM

ಚಾಮರಾಜನಗರ ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿ ಮಳೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕೃಷಿಗೆ ಗಂಡಾಂತರ ತಂದಿಟ್ಟಿದೆ! ವಿವರ ಇಲ್ಲಿದೆ

Chamarajanagara News Thu, Dec 22, 2022 06:06 AM

Hassan: ಡರ್ಟ್ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ರೇಸ್ -ಹಾಸನದ ಕೃಷಿ ತೋಟಗಳ ತಗ್ಗು ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಮೈನವಿರೇಳಿಸಿದ ಕಾರ್ ರೇಸ್ ಝಲಕ್ ಇಲ್ಲಿದೆ ನೋಡಿ

Hassan News Wed, Dec 21, 2022 01:05 PM

ನಷ್ಟದ ಸುಳಿಗೆ ಸಿಲುಕದೆ ಒಳ್ಳೆಯ ಆದಾಯ ಗಳಿಸುವುದು ಹೇಗೆ? ಕೃಷಿ ಪಾಠ ಮಾಡಿದ ಕೋಲಾರ ಪೊಲೀಸ್ ವರಿಷ್ಠಾಧಿಕಾರಿ!

Karnataka News Wed, Dec 7, 2022 05:06 PM

KIADB ಮತ್ತೊಂದು ಬಾನಗಡಿ! ಬ್ಯಾಡಗಿ ತಾಲೂಕಿನಲ್ಲಿ ಸಾವಿರಾರು ಎಕರೆ ಕೃಷಿ ಭೂಮಿಯನ್ನು ಕೈಗಾರಿಕೆ ಮಾಡಲು ಹೊರಟಿದೆ, ರೈತರಿಗೆ ತಿಳಿಸದೆಯೇ!

Haveri News Sun, Dec 4, 2022 06:06 AM

ಧಾರವಾಡ: ಹಳೆಯ ಬೆಲೆಯಲ್ಲಿಯೇ ಜಮೀನು ಸ್ವಾಧೀನಕ್ಕೆ ಮುಂದಾಗಿದೆ ಸರ್ಕಾರ, ಭೂಮಿ ಕಳೆದುಕೊಂಡ ರೈತರ ಗೋಳು ಕೇಳೋರೇ ಇಲ್ಲ

Hubballi Dharwad Fri, Dec 2, 2022 02:37 PM

ಕೊಟ್ರಮ್ಮನ ಹೆದ್ದಾರಿ ಸ್ಟೋರಿ: ತನ್ನ ಬೆಳೆಯನ್ನು ನುಂಗುತ್ತಿದ್ದ ಬೃಹತ್ ಲಾರಿಗಳನ್ನು ತಡೆದು ನಿಲ್ಲಿಸಿದ ಏಕಾಂಗಿ ಮಹಿಳೆಯ ಕಥೆ ಇದು!

Davanagere News Wed, Nov 30, 2022 12:51 PM

ಅಂಕೋಲ: ಉಪ್ಪು ನೀರು ನುಗ್ಗಿ ಬಂಜರು ಭೂಮಿಯಂತಾದ ಫಲವತ್ತಾದ ಹಾರವಾಡ ಗ್ರಾಮದ ಜಮೀನು

Karnataka News Mon, Nov 28, 2022 04:27 PM

ಅಡಿಕೆ ಬೆಳೆ ಹಾನಿ ತಡೆಗೆ 10 ಕೋಟಿ ಬಿಡುಗಡೆ; ಅಡಿಕೆ ಬೆಳೆಗಾರರೊಂದಿಗೆ ಸರ್ಕಾರ ಇದೆ ಎಂದ ಸಿಎಂ ಬೊಮ್ಮಾಯಿ

Chikkamagaluru News Mon, Nov 28, 2022 12:18 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Kannada