Tv9 Impact: ಬಾಲಕಿಯ ಸಾಧನೆಗೆ ಮೆಟ್ಟಿಲಾದ ಮಾರುವೇಷ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ

Karnataka News Thu, Nov 24, 2022 10:54 AM

ಟಿವಿ9 ವರದಿ ಬೆನ್ನಲ್ಲೇ ಎಚ್ಚೆತ್ತ ಬಿಬಿಎಂಪಿ: ಕೆ.ಆರ್​.ಮಾರ್ಕೆಟ್​​ ಫ್ಲೈಓವರ್ ಬೋಲ್ಟ್​​ ಸರಿಪಡಿಸಿದ ಏಜೆನ್ಸಿ

Bengaluru News Wed, Nov 23, 2022 12:24 PM

Tv9 impact: ಫ್ರೀಡಂ ಕಮ್ಯುನಿಟಿ ಹಾಲ್ ಸೀಜ್​ ಮಾಡುವಂತೆ ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ ಜಿಲ್ಲಾಡಳಿತ ಆದೇಶ

Dakshina Kannada Sat, Oct 1, 2022 08:44 AM

ಸುದ್ದಿ ಪ್ರಸಾರ ಬೆನ್ನಲ್ಲೇ ಎಚ್ಚೆತ್ತ ಕಾಲೇಜು ಆಡಳಿತ ಮಂಡಳಿ, ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿನಿಗೆ 50 ಸಾವಿರ ಅಡ್ಮಿಶನ್ ಹಣ ವಾಪಸ್!

Chikkamagaluru News Sat, May 28, 2022 06:20 PM

ಮಗುವಿನ ಮಾರಕ ಕಾಯಿಲೆ ಚಿಕಿತ್ಸೆಗಾಗಿ ಮತಾಂತರ ನಿರ್ಧಾರ! ಟಿವಿ9 ವರದಿಯ ಬಳಿಕ ಬದಲಾಯ್ತು ಬಡ ಕುಟುಂಬದ ಜೀವನ

Karnataka News Wed, Mar 30, 2022 03:42 PM

Tv9 Impact: ಟಿವಿ9 ವರದಿ ಬಳಿಕ ಬಗೆಹರಿದ ಸಮಸ್ಯೆ, ಬಾಣಂತಿ, ಮಗು ಮನೆಗೆ ಸೇಫಾಗಿ ಹೋಗಲು ನಗುಮಗು ಯೋಜನೆ ಮೂಲಕ ವಾಹನ ವ್ಯವಸ್ಥೆ

Gadag News Thu, Oct 21, 2021 07:39 AM

ಚಿತ್ರದುರ್ಗ: ಟಿವಿ9 ವರದಿ ಪ್ರಸಾರವಾದ 2 ದಿನದಲ್ಲಿ ಬಸ್ ವ್ಯವಸ್ಥೆ; ಕಣಕುಪ್ಪೆ ಗ್ರಾಮದ ಜನರು, ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಲ್ಲಿ ಹರ್ಷ

Chitradurga News Sat, Sep 25, 2021 11:21 AM

Tv9 Impact: ಅಕ್ರಮ ಮದ್ಯ ಮಾರಾಟ ತಡೆಯುವ ಭರವಸೆ ನೀಡಿದ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು, ರಾಜೀನಾಮೆ ಹಿಂಪಡೆದ ಗ್ರಾ.ಪಂ ಸದಸ್ಯ

Chikkaballapur News Fri, Sep 24, 2021 12:49 PM

Tv9 Impact: ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಸಿಟಿ ಫ್ಲೈ ಓವರ್ ಮೇಲೆ ಮೋಜು ಮಸ್ತಿ ಮಾಡಿದ್ದವರಿಗೆ ಪೊಲೀಸರಿಂದ ಎಚ್ಚರಿಕೆ

Bengaluru News Sun, Sep 19, 2021 10:43 AM

TV9 Impact: ಗ್ರಾಮಕ್ಕೆ ರಸ್ತೆಯಿಲ್ಲವೆಂದು ಯುವತಿ ಮದುವೆಗೆ ಹಿಂದೇಟು, ಬೇಡಿಕೆ ಈಡೇರಿಸಲು ಗ್ರಾಮಕ್ಕೆ ಬಂದ ದಾವಣಗೆರೆ ಡಿಸಿ ಮಹಾಂತೇಶ ಬೀಳಗಿ

Davanagere News Thu, Sep 16, 2021 01:14 PM

TV9 Impact: ಖೇಲೋ ಇಂಡಿಯಾಗೆ ಆಯ್ಕೆ ಆಗಿದ್ದ ಪವಿತ್ರಾ ಕುರ್ತಕೋಟಿಗೆ 4.95 ಲಕ್ಷ ರೂ. ಮೌಲ್ಯದ ಸೈಕಲ್ ಕೊಡುಗೆ

Karnataka News Wed, Sep 15, 2021 06:06 PM

ದುದ್ದಣಗಿ ಗ್ರಾಮದ ಜನರ ಸಂಕಷ್ಟ ನೀಗಿಸಿದ ಟಿವಿ9, ಕೊನೆಗೂ ಗ್ರಾಮಸ್ಥರ ಒಂದೂವರೆ ದಶಕದ ಕನಸು ನನಸು

Kalaburagi News Tue, Jun 15, 2021 09:22 AM

Tv9 Impact: 15 ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಎದುರಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಸರ್ಕಾರದಿಂದ ಅಭಯ ಹಸ್ತ, ಸೊನ್ನ ಬ್ಯಾರೇಜ್​ನಿಂದ ನಡುಗಡ್ಡೆಯಾಗ್ತಿದ್ದ ತಾರಾಪುರ ಸ್ಥಳಾಂತರಕ್ಕೆ ಸಿದ್ಧತೆ

Karnataka News Wed, Mar 24, 2021 07:51 AM

TV9 Big Impact | ಟಿವಿ9 ರಹಸ್ಯ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆ ವರದಿ ಫಲಶ್ರುತಿ: ಬೆಂಗಳೂರು-ಬೆಳಗಾವಿ ಸೇರಿದಂತೆ ಜೈಲು ಅಕ್ರಮದಲ್ಲಿದ್ದ 6 ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಸಸ್ಪೆಂಡ್​!

Bengaluru News Sat, Feb 20, 2021 07:47 AM

TV9 Big Impact | ಟಿವಿ9 ರಹಸ್ಯ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆ ವರದಿ ಫಲಶ್ರುತಿ: ಜೈಲು ಅಕ್ರಮದಲ್ಲಿದ್ದ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಸಸ್ಪೆಂಡ್​!

Karnataka News Thu, Feb 18, 2021 10:12 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Kannada