Hollywood News

Oscar nominations 2023: ಆಸ್ಕರ್ ನಾಮಿನೇಷನ್ ಪಟ್ಟಿ ಬಿಡುಗಡೆಗೆ ಕ್ಷಣಗಣನೆ; ಭಾರತೀಯರಲ್ಲಿ ಕುತೂಹಲ

Cinema News Tue, Jan 24, 2023 12:16 PM

Paris Fashion Week: ದೇಹದ ಮೇಲೆ 30 ಸಾವಿರ ಹರಳುಗಳನ್ನು ಅಂಟಿಸಿಕೊಂಡು ಬಂದ ಗಾಯಕಿ; ಎಲ್ಲರೂ ಶಾಕ್

Cinema News Tue, Jan 24, 2023 11:12 AM

ವಿಶ್ವಾದ್ಯಂತ 16 ಸಾವಿರ ಕೋಟಿ ರೂಪಾಯಿ ಕಲೆಕ್ಷನ್ ಮಾಡಿದ ‘ಅವತಾರ್ 2’ ಸಿನಿಮಾ

Cinema News Mon, Jan 23, 2023 12:01 PM

Rajamouli: ಹಾಲಿವುಡ್​ನಲ್ಲಿ ಸಿನಿಮಾ ಮಾಡಲು ರಾಜಮೌಳಿಗೆ ‘ಅವತಾರ್​’ ನಿರ್ದೇಶಕನಿಂದ ಆಹ್ವಾನ

Cinema News Sat, Jan 21, 2023 03:10 PM

‘ಆರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದೆ’; ಬಾಡಿಗೆ ತಾಯ್ತನ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದಕ್ಕೆ ಕಾರಣ ತಿಳಿಸಿದ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ

Cinema News Fri, Jan 20, 2023 07:56 AM

ಒಂದೇ ದಿನ ರಿಲೀಸ್ ಆಗಲಿದೆ ಆಲಿಯಾ ಭಟ್​-ರಣಬೀರ್​ ಸಿನಿಮಾ; ಬಾಕ್ಸ್​ ಆಫೀಸ್​​ನಲ್ಲಿ ಅಪರೂಪದ ಕ್ಲ್ಯಾಶ್

Cinema News Thu, Jan 19, 2023 07:12 AM

ಹಾಲಿವುಡ್​​ನಲ್ಲಿ ಸಿನಿಮಾ ಮಾಡಲಿದ್ದಾರೆ ರಾಜಮೌಳಿ; ಅವರಿಗೆ ಇರೋದು ಒಂದೇ ಭಯ

Cinema News Wed, Jan 18, 2023 09:46 AM

Lisa Marie Presley: ಮೈಕಲ್ ಜಾಕ್ಸನ್ ಮಾಜಿ ಪತ್ನಿ, ಖ್ಯಾತ ಗಾಯಕಿ ಲೀಸಾ ನಿಧನ

Cinema News Fri, Jan 13, 2023 11:55 AM

Golden Globe Awards: ‘RRR​’ ಸಂಗೀತ ನಿರ್ದೇಶಕ ಎಂಎಂ ಕೀರವಾಣಿ ಜತೆ ‘ಗೋಲ್ಡನ್​ ಗ್ಲೋಬ್​’ ಪಡೆದವರ ಪೂರ್ತಿ ಲಿಸ್ಟ್​ ಇಲ್ಲಿದೆ

Cinema News Wed, Jan 11, 2023 01:22 PM

Miley Cyrus: ಬೆತ್ತಲೆಯಾಗಿ ಬಾತ್​ ರೂಂ ವಿಡಿಯೋ ಹಂಚಿಕೊಂಡ ನಟಿ ಮೈಲಿ ಸೈರಸ್​; ನೆಟ್ಟಿಗರಿಂದ ಕಟು ಟೀಕೆ

Cinema News Tue, Jan 10, 2023 04:37 PM

Avatar 3: ಗೆದ್ದು ಬೀಗಿದ ‘ಅವತಾರ್​ 2’: ಇನ್ನುಳಿದ ಸೀಕ್ವೆಲ್​ ಮಾಡಲು ಮುಂದಾದ ಜೇಮ್ಸ್​ ಕ್ಯಾಮೆರಾನ್​

Cinema News Mon, Jan 9, 2023 07:30 AM

Tom Hanks: ಹಾಲಿವುಡ್​ನಲ್ಲೂ ನೆಪೋಟಿಸಂ; ಮಗನಿಗೆ ಅವಕಾಶ ನೀಡಿದ್ದನ್ನು ಸಮರ್ಥಿಸಿಕೊಂಡ ಟಾಮ್​ ಹ್ಯಾಂಕ್ಸ್​

Cinema News Fri, Jan 6, 2023 06:46 PM

ರಿಷಭ್ ಪಂತ್ ಬೇಗ ಗುಣಮುಖರಾಗಲಿ ಎಂದು ಕೋರಿದ ಊರ್ವಶಿ ತಾಯಿ; ಫ್ಯಾನ್ಸ್ ಕೊಟ್ರು ಖಡಕ್ ತಿರುಗೇಟು

Bollywood News Wed, Jan 4, 2023 12:09 PM

‘ಅವತಾರ್ 2’ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಕೇವಲ 200 ರೂಪಾಯಿಗೆ ನೋಡಬಹುದು; ಹೊಸ ನಿಯಮ ಜಾರಿಗೆ ತರಲು ಚಿಂತನೆ

Cinema News Tue, Dec 27, 2022 07:13 AM

Avatar 2 Collection: ‘ಅವತಾರ್​ 2’ ಬಾಕ್ಸ್​ ಆಫೀಸ್​ ಕಲೆಕ್ಷನ್​: 3 ದಿನಕ್ಕೆ ಭಾರತದಲ್ಲಿ 160 ಕೋಟಿ ರೂ. ಕಮಾಯಿ

Cinema News Mon, Dec 19, 2022 03:40 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Kannada