Prashanth Sambargi: ಹನ್ನೆರಡನೇ ವಾರಕ್ಕೆ ಬಿಗ್​ ಬಾಸ್​ ಆಟ ಮುಗಿಸಿ ಮನೆಯಿಂದ ಹೊರ ನಡೆದ ಪ್ರಶಾಂತ್‌ ಸಂಬರ್ಗಿ

Cinema News Sun, Dec 11, 2022 10:17 PM

BBK9: ‘ನೀನು ಯಾವ ಸೀಮೆ ಫ್ರೆಂಡ್​?’: ಸಂಬರ್ಗಿಗೆ ನೇರವಾಗಿ ಕೇಳಿದ ರೂಪೇಶ್​ ರಾಜಣ್ಣ

Cinema News Thu, Dec 8, 2022 02:53 PM

BBK9: ಅನುಪಮಾಗೆ ಬಿಗ್​ ಬಾಸ್​ ವಿಚಿತ್ರ ಶಿಕ್ಷೆ ನೀಡಿದ್ದಕ್ಕೆ ಹಿಂಗೆ ಬದಲಾಯ್ತು ಪ್ರಶಾಂತ್​ ಸಂಬರ್ಗಿ ವೇಷ

Cinema News Mon, Dec 5, 2022 03:51 PM

BBK9: ಕನ್ನಡಪರ ಹೋರಾಟಗಾರರಿಗೆ ಪ್ರಶಾಂತ್​ ಸಂಬರ್ಗಿ ಅವಮಾನ? ಕೂಡಲೇ ಬಿಗ್​ಬಾಸ್​ನಿಂದ ಹೊರಗೆ ಕಳಿಸುವಂತೆ ಪ್ರತಿಭಟನೆ

Cinema News Thu, Nov 3, 2022 05:16 PM

BBK9: ಪ್ರಶಾಂತ್​ ಸಂಬರ್ಗಿಗೆ ‘ಬೌ ಬೌ ಸ್ಟಾರ್​’ ಬಿರುದು; ಎಲಿಮಿನೇಷನ್​ಗೂ ಮುನ್ನ ಭರ್ಜರಿ ನಗು

Cinema News Sun, Oct 30, 2022 05:58 PM

‘ಲೇ’ ಎಂಬ ಸಂಬೋಧನೆ; ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಮನೆಯನ್ನು ರಣರಂಗ ಮಾಡಿದ ಸಂಬರ್ಗಿ-ರೂಪೇಶ್

Cinema News Tue, Oct 25, 2022 09:59 PM

ಸಾನ್ಯಾ ಐಯ್ಯರ್-ಪ್ರಶಾಂತ್ ಸಂಬರ್ಗಿ ಪ್ಲ್ಯಾನ್​ಗೆ ಬಕ್ರಾ ಆದ ರೂಪೇಶ್ ರಾಜಣ್ಣ

Cinema News Mon, Oct 17, 2022 08:59 PM

‘ನ್ಯಾಯಯುತವಾಗಿ ಆಡಿದ್ದಕ್ಕೆ ಕಳೆದ ಬಾರಿ ಫಿನಾಲೆಗೆ ಬಂದಿದ್ದೆ’; ಸಂಬರ್ಗಿ ಮಾತಿಗೆ ನಕ್ಕ ಮನೆ ಮಂದಿ

Cinema News Thu, Oct 13, 2022 10:31 PM

‘ನೀವು ನನ್ನನ್ನು ಆ ದೃಷ್ಟಿಕೋನದಲ್ಲಿ ನೋಡಬೇಡಿ’; ಪ್ರಶಾಂತ್ ಸಂಬರ್ಗಿಗೆ ಸಾನ್ಯಾ ಐಯ್ಯರ್ ಮನವಿ

Cinema News Mon, Oct 3, 2022 09:58 PM

BBK9: ‘ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಶಕುನಿ ಥರ ಆಡಬೇಡಿ’: ಕಿಚ್ಚನ ಎದುರು ಸಂಬರ್ಗಿಗೆ ನೇರವಾಗಿ ಹೇಳಿದ ಅರುಣ್​ ಸಾಗರ್​

Cinema News Sun, Oct 2, 2022 03:33 PM

Prashanth Sambargi: ನಿಜವಾದ ಹೆಸರು ಮುಚ್ಚಿಟ್ಟಿದ್ದಾರಾ ಗುರೂಜಿ? ‘ಸತ್ಯ ಬಯಲು ಮಾಡ್ತೀನಿ’ ಎಂದ ಪ್ರಶಾಂತ್​ ಸಂಬರಗಿ

Cinema News Sun, Sep 25, 2022 10:22 PM

BBK9: ಮೊದಲ ದಿನವೇ ಬಿಗ್​ ಬಾಸ್​ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ಫೈಟ್​; ಕೂಗಾಡಿದ ಪ್ರಶಾಂತ್​ ಸಂಬರ್ಗಿ

Cinema News Sun, Sep 25, 2022 03:48 PM

ಸಂಬರಗಿಗೆ ತಾಕತ್ತಿದ್ದರೆ ನಾನು ಹೇಳುವ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ಹಲಾಲ್ ಕಟ್ ವಿರುದ್ಧ ಅಭಿಯಾನ ನಡೆಸಲಿ: ಲಕ್ಷ್ಮಣ್, ಕೆಪಿಸಿಸಿ ವಕ್ತಾರ

Videos Mon, Apr 4, 2022 04:10 PM

ಪ್ರಶಾಂತ್​ ವಿರುದ್ಧ ಪೊಲೀಸ್​ ಠಾಣೆ ಮೆಟ್ಟಿಲೇರಿದ ಚಕ್ರವರ್ತಿ ಚಂದ್ರಚೂಡ್​; ಸಂಬರಗಿಗೆ ಆರಂಭವಾಯ್ತು ಕಷ್ಟ ಕಾಲ?

Cinema News Wed, Sep 15, 2021 04:31 PM

ಅರವಿಂದ್​ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ವಿಡಿಯೋ ಲೀಕ್​ಗೆ ಸಂಬರಗಿ ಸಂಚು​; ಚಕ್ರವರ್ತಿ ಚಂದ್ರಚೂಡ್​ ತೆರೆದಿಟ್ಟ ಸ್ಫೋಟಕ ಮಾಹಿತಿ

Cinema News Fri, Sep 10, 2021 10:19 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Kannada