Opinion

ದೇವಸ್ಥಾನಗಳಲ್ಲಿ ವೈದೀಕರಿಗಾಗಿ ವೈದ್ಯಕೀಯ ದತ್ತಿನಿಧಿ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಇಂದಿನ ಅವಶ್ಯಕತೆ – ಡಾ. ರವಿಕಿರಣ್ ಪಟವರ್ಧನ್​

Opinion Wed, Jan 25, 2023 03:29 PM

Analysis: 2024ರ ಚುನಾವಣಾ ತಂತ್ರ ಅಂತಿಮಗೊಳಿಸಿದ ಬಿಜೆಪಿ; ಮೋದಿ ಮಂತ್ರವೇ ಶ್ರೀರಕ್ಷೆ

Elections News Sun, Jan 22, 2023 02:05 PM

Karnataka Assembly Election 2023: ಮತದಾನ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಪ್ರಜೆಯ ಹಕ್ಕು: ಆದ್ರೆ ಈ ಗ್ರಾಮಕ್ಕಿಲ್ಲ ಮತಗಟ್ಟೆ, ವೋಟ್​ ಹಾಕಲು 3 ಕಿ.ಮೀ ಹೋಗ್ಬೇಕು

Ballari News Wed, Jan 4, 2023 07:38 PM

ನಾನು ಕಂಡಂತೆ ಕೋಟಿತೀರ್ಥ: ವಿಶೇಷತೆ ಹಾಗೂ ಸಮಸ್ಯೆಗಳ ಸುತ್ತ ಒಂದು ಸುತ್ತು: ಡಾ. ರವಿಕಿರಣ ಪಟವರ್ಧನ

Opinion Wed, Jan 4, 2023 10:36 AM

ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಏನು ಮಾಡಬೇಕು?

Opinion Mon, Jan 2, 2023 10:35 AM

Corporate Criminals: ಶಿಕ್ಷಿತ, ಶ್ರೀಮಂತ ಕಾರ್ಪೊರೇಟ್ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕರು ಕ್ರಿಮಿನಲ್ ಕೃತ್ಯಗಳನ್ನೆಸಗುವುದೇಕೆ?

Business News Thu, Dec 29, 2022 11:43 AM

Mangaluru Cooker Blast: ಡಿಕೆ ಶಿವಕುಮಾರ್ ಹೇಳಿಕೆ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್​ ಪಕ್ಷಕ್ಕೆ ವರದಾನವೋ?

Opinion Sat, Dec 17, 2022 06:47 PM

Organic Arecanut: ಸಾವಯವ ಅಡಿಕೆ ಎಂದರೇನು? ಗರಿಷ್ಠ, ಕನಿಷ್ಠ ಬೆಲೆ ಕುರಿತ ಮಾಹಿತಿ ಇಲ್ಲಿದೆ

Opinion Fri, Dec 9, 2022 02:00 PM

ಚೀನಾದಲ್ಲಿ ಮುಗಿಯದ ಕೋವಿಡ್ ಸಂಕಷ್ಟ, ಜೀರೋ ಕೋವಿಡ್ ನಿಯಮದ ಒಂದಷ್ಟು ಸವಾಲುಗಳ ಸುತ್ತ

Health Tue, Nov 29, 2022 10:51 AM

ನಿಮ್ಮ ದೂರನ್ನು ಪ್ರಧಾನಿಗೆ ಕಳುಹಿಸಲು ಬಯಸುವಿರಾ? ಆನ್​ಲೈನ್ ಮೂಲಕ ದೂರು ಸಲ್ಲಿಸುವುದು ಹೇಗೆ? ಇಲ್ಲಿದೆ ಮಾಹಿತಿ

Opinion Fri, Nov 25, 2022 10:32 AM

eRupee: ಬಂತು ಇ-ರೂಪಾಯಿ; ಕ್ರಿಪ್ಟೋ ಕರೆನ್ಸಿ ಮೇಲೆ ತೂಗುಗತ್ತಿ

Business News Tue, Nov 15, 2022 04:57 PM

Opinion: ಪೆಟ್ರೋಲ್ ವಿತರಣಾ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿ ಆಮೂಲಾಗ್ರ ಬದಲಾವಣೆ ಅವಶ್ಯ: ಡಾ ರವಿಕಿರಣ

Opinion Tue, Nov 15, 2022 11:30 AM

ಮರೆಯಲಾಗದ ತಪ್ಪೆಸಗಿದ ಮಾರ್ಕ್ ಝುಕರ್​ಬರ್ಗ್

Opinion Thu, Nov 10, 2022 02:09 PM

Kannada Rajyotsava 2022: ಟ್ವಿಟರ್ ಪ್ರೊಫೈಲ್​ನಲ್ಲಿ ಕನ್ನಡದಲ್ಲಿ ಹೆಸರು ಹಾಕಲು ಹಿಂಜರಿಕೆ ಏಕೆ?

Opinion Tue, Nov 1, 2022 12:29 PM

ಯುವ ಪೀಳಿಗೆ ಪುನೀತ್​ರಿಂದ ಕಲಿಯಬೇಕಾದ ಪಾಠವೇನು?: ಡಾ. ರವಿಕಿರಣ

Opinion Mon, Oct 31, 2022 11:20 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Kannada