Aadhaar Update: ಹೊಸ ವಿಳಾಸದ ದಾಖಲೆ ಇಲ್ಲದೆಯೇ ಆಧಾರ್​​ನಲ್ಲಿ ವಿಳಾಸ ಅಪ್​ಡೇಟ್ ಮಾಡುವುದು ಹೇಗೆ? ಇಲ್ಲಿದೆ ಮಾಹಿತಿ

Business News Wed, Jan 4, 2023 03:41 PM

Aadhaar Verification: ಗುರುತಿನ ದಾಖಲೆಯಾಗಿ ಆಧಾರ್ ಸ್ವೀಕರಿಸುವ ಮೊದಲು ಪ್ರಮಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ: ಮಂಗಳೂರು ಕೃತ್ಯದ ನಂತರ ಎಚ್ಚರಿಸಿದ UIDAI

India News Fri, Nov 25, 2022 12:10 PM

Tech Tips: ಆಧಾರ್ ಕಾರ್ಡ್ ಕಳೆದು ಹೋದರೆ ತಕ್ಷಣ ಏನು ಮಾಡಬೇಕು?: ಮರಳಿ ಪಡೆಯುವುದು ಹೇಗೆ?

Technology News Tue, Nov 22, 2022 01:05 PM

ಎನ್​ಆರ್​ಐಗಳೂ ಆಧಾರ್ ಕಾರ್ಡ್ ಹೊಂದಬಹುದು; ಇಲ್ಲಿದೆ ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಕೆ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯ ವಿವರವಾದ ಮಾಹಿತಿ

Business News Thu, Nov 10, 2022 04:19 PM

Aadhaar card: ಆಧಾರ್ ಕಾರ್ಡ್​ನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಹೊಸ ಫೋಟೋ ಅಪ್ಡೇಟ್ ಮಾಡುವುದು ಹೇಗೆ?: ಇಲ್ಲಿದೆ ಸಿಂಪಲ್ ಟಿಪ್ಸ್

Technology News Fri, Oct 14, 2022 10:31 AM

Aadhar Card Update: ನಿಮ್ಮ ಆಧಾರ್ ಐಡಿ 10 ವರ್ಷಕ್ಕಿಂತ ಹಳೆಯದಾಗಿದ್ದರೆ ತಕ್ಷಣ ಈ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ

Business News Wed, Oct 12, 2022 11:04 AM

Aadhaar Card: ಆಧಾರ್ ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಸಬ್ಸಿಡಿ ಇಲ್ಲ! ರಾಜ್ಯಗಳಿಗೆ ಕೇಂದ್ರದಿಂದ ಮಹತ್ವದ ಸುತ್ತೋಲೆ

Business News Tue, Aug 16, 2022 07:36 PM

Baal Aadhaar ದೇಶದಲ್ಲಿ 1.6 ಕೋಟಿ ಬಾಲ್ ಆಧಾರ್ ಕಾರ್ಡ್ ನೀಡಿಕೆ; ಮಕ್ಕಳಿಗಾಗಿ ಇರುವ ಆಧಾರ್ ಕಾರ್ಡ್​​​ಗೆ ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಕೆ ಹೇಗೆ?

India News Mon, Aug 1, 2022 02:29 PM

UIDAI Face Authentication App: ಯುಐಡಿಎಐನಿಂದ ಮುಖದ ದೃಢೀಕರಣ ಆ್ಯಪ್ ಆರಂಭ; ಇದನ್ನು ಬಳಸುವುದು ಹೇಗೆ?

Business News Thu, Jul 14, 2022 03:16 PM

Aadhaar: ಜನನ, ಸಾವಿನ ಡೇಟಾ ಜೋಡಣೆಗೆ UIDAI ನಿರ್ಧಾರ; ನವಜಾತ ಶಿಶುವಿಗೂ ಸಿಗಲಿದೆ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಆಧಾರ್ ಕಾರ್ಡ್​

India News Wed, Jun 15, 2022 02:23 PM

Aadhaar Fraud: ಆಧಾರ್ ದುರ್ಬಳಕೆ ತಡೆಯಲು ಸರ್ಕಾರ ನೀಡಿದ 7 ಸಲಹೆಗಳಿವು

India News Mon, Jun 6, 2022 09:05 AM

Aadhaar Card ಆಧಾರ್ ಕಾರ್ಡ್ ಫೋಟೊಕಾಪಿ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ ಎಂಬ ಯುಐಡಿಎಐ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ವಾಪಸ್ ಪಡೆದ ಕೇಂದ್ರ ಸರ್ಕಾರ

India News Sun, May 29, 2022 06:45 PM

Aadhaar Card: ಸಿಕ್ಕಸಿಕ್ಕಲ್ಲಿ ಆಧಾರ್​ ಕಾರ್ಡ್​ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವುದರಿಂದ ಹಲವು ಅಪಾಯ; ಕೇಂದ್ರ ಸರ್ಕಾರದ ಎಚ್ಚರಿಕೆ

India News Sun, May 29, 2022 12:42 PM

Aadhaar Card: ಆಧಾರ್ ಕಾರ್ಡ್‌ನ ವಿವಿಧ ರೂಪಗಳ ಜತೆಗೆ ಅವುಗಳ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿಯಿರಿ

Business News Thu, Apr 21, 2022 02:29 PM

ಆಧಾರ್ ಯೋಜನೆಯಿಂದ ಸರ್ಕಾರಕ್ಕೆ 2.25 ಲಕ್ಷ ಕೋಟಿ ರೂ ಉಳಿತಾಯ: UIDAI ಸಿಇಒ ಮಾಹಿತಿ

India News Thu, Dec 16, 2021 06:29 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Kannada